tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Satixfy Communications Ltd

SATX
Thêm vào danh sách theo dõi
2.960USD
0.0000.00%
Đóng cửa 07/02, 13:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
257.07MVốn hóa
LỗP/E TTM

Ngày công bố lợi nhuận của Satixfy Communications Ltd

Chu kỳ
FY2024 Ngày công bố lợi nhuận
Doanh thu(YoY)
20.65M
92.43%
EPS(YoY)
-0.55
-48.54%
Xếp hạng của nhà phân tích
BUY
2025-07-02

Chỉ báo Tài chính

EPS
Doanh thu
Lợi nhuận ròng
Biên lợi nhuận ròng
Biên lợi nhuận gộp
Tỷ lệ nợ trên tài sản
ROE
ROA
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo thu nhập

Doanh thu
Lợi nhuận hoạt động
Lợi nhuận ròng
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Bảng cân đối kế toán

Tài sản ngắn hạn
Tổng nợ ngắn hạn
Tổng tài sản
Tổng các khoản nợ
Tổng vốn chủ sở hữu
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo lưu chuyển tiền tệ

Thu nhập hoạt động ròng
Đầu tư ròng
Tài chính thuần
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Câu hỏi thường gặp

Tổng doanh thu của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, tổng doanh thu đạt 20.65M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 92.43.

Tài sản ngắn hạn của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, tài sản ngắn hạn là 29.61M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -37.39.

Tổng tài sản của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, tổng tài sản của Satixfy Communications Ltd là 35.27M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -35.52.

Tổng nghĩa vụ của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, tổng nghĩa vụ của Satixfy Communications Ltd là 137.57M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 21.22.

Tổng vốn chủ sở hữu của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, tổng vốn chủ sở hữu của Satixfy Communications Ltd là -102.29M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -74.01.

Giá trị đầu tư ròng của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, giá trị đầu tư ròng của Satixfy Communications Ltd là 18.77M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 8.21.

Giá trị huy động vốn ròng của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, giá trị huy động vốn ròng của Satixfy Communications Ltd là -595.00K, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -106.53.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS) của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS) là -0.55, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -48.54.

Biên lợi nhuận ròng của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, biên lợi nhuận ròng là -221.16, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 20.14.

Biên lợi nhuận gộp của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, biên lợi nhuận gộp là 59.70, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 33.68.

Tỷ lệ nợ trên tài sản của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, tỷ lệ nợ trên tài sản là 198.08, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 73.37.

Tỷ suất lợi nhuận trên tài sản (ROA) của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, tỷ suất lợi nhuận trên tài sản (ROA) là -101.50, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -123.79.

Lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh của Satixfy Communications Ltd là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2024 của Satixfy Communications Ltd, lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh là -22.79M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 45.43.