tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Red River Bancshares Inc

RRBI
Thêm vào danh sách theo dõi
94.790USD
+0.270+0.29%
Đóng cửa 07/02, 13:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
623.45MVốn hóa
14.15P/E TTM

Red River Bancshares Inc

94.790
+0.270+0.29%
Xem Biểu đồ Chi tiết
TradingKey 图表
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

+0.29%

5 Ngày

+3.31%

1 tháng

+5.03%

6 Tháng

+35.57%

Năm đến nay

+32.70%

1 năm

+47.88%

Các chỉ số chính
94.520Mở
95.440Cao
91.09KKhối lượng
14.15P/E TTM
12.41P/E Động
0.670Cổ tức TTM
1.38%Tỷ lệ doanh thu
94.520Giá đóng cửa trước đó
93.575Thấp
5.94MDoanh thu
18.21P/E Tĩnh
1.67P/B
0.71%Tỷ suất cổ tức TTM
1.36%ROA
98.850Cao 52T
1.45Khối lượng %
34.23MLợi nhuận ròng
6.58MCổ phần
6.6973Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
0.42Beta
12.56%ROE
54.050Thấp 52T
1.97%Biên độ dao động
--Biên lợi nhuận gộp
623.45MVốn hóa
2.92Phần thưởng/Rủi ro
1.62%Tỷ lệ rủi ro

Điểm số Cổ phiếu TradingKey của Red River Bancshares Inc

Tiền tệ: USD Thời gian cập nhật: 2026-07-02

Thông tin chính

Các chỉ số cơ bản của Red River Bancshares Inc tương đối vững mạnh, và tiềm năng tăng trưởng cao.Định giá của công ty được đánh giá ở mức định giá hợp lý, xếp hạng 116 trên tổng số 396 trong ngành Dịch vụ Ngân hàng.Tỷ lệ nắm giữ của tổ chức ở mức rất cao.Trong tháng qua, nhiều nhà phân tích đã đánh giá công ty là Mua, với mục tiêu giá cao nhất là 103.00.Trong trung hạn, giá cổ phiếu dự kiến sẽ ổn định.Công ty có hiệu suất khả quan trên thị trường chứng khoán trong tháng qua, được hỗ trợ bởi các yếu tố cơ bản và kỹ thuật mạnh mẽ.Giá cổ phiếu đang dao động ngang trong vùng hỗ trợ và kháng cự, tạo cơ hội cho chiến lược giao dịch lướt sóng trong phạm vi dao động.

Điểm số của Red River Bancshares Inc

Thông tin liên quan

Xếp hạng Ngành
116 / 396
Xếp hạng tổng thể
206 / 4565
Ngành
Dịch vụ Ngân hàng

Kháng cự & Hỗ trợ

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Biểu đồ radar

Giá hiện tại
Trước

Phủ sóng truyền thông

24 giờ qua
Mức độ phủ sóng

Rất thấp
Rất cao
Tiêu cực

Điểm nóng của Red River Bancshares Inc

Điểm mạnhRủi ro
Red River Bancshares, Inc. is the bank holding company for Red River Bank (the Bank). The Bank is a Louisiana state-chartered bank that provides a fully integrated suite of banking products and services tailored to the needs of commercial and retail customers. The Bank operates from a network of approximately 28 banking centers throughout Louisiana and one combined loan and deposit production office in New Orleans, Louisiana. It targets privately-owned commercial and industrial operating companies for both credit and treasury management services, while also providing owners and employees with the same customized, personal service for their individual financial needs. It offers a range of deposit products, including checking, savings, money market accounts, and time deposits. It offers real estate loans, commercial and industrial loans, tax-exempt loans, consumer loans, and loans held for sale. It also offers online banking services, night deposits, telephone, mail, and mobile banking.
Tăng trưởng mạnh mẽ
Doanh thu của công ty đã tăng trưởng ổn định trong 3 năm qua, trung bình 17.71% mỗi năm.
Tăng trưởng lợi nhuận cao
Thu nhập ròng của công ty dẫn đầu ngành, với tổng thu nhập hàng năm gần nhất là 121.35M USD.
Cổ tức cao
Công ty là một trong những doanh nghiệp trả cổ tức cao, với tỷ lệ chi trả cổ tức gần nhất là 7.25%.
Cổ tức ổn định
Công ty đã chi trả cổ tức đều đặn trong 5 năm qua, với tỷ lệ chi trả cổ tức gần nhất là 7.25%.
Định giá quá cao
PB gần nhất của công ty là 1.67, ở mức cao trong 3 năm.
Tổ chức mua vào
Số lượng cổ phiếu do các tổ chức nắm giữ mới nhất là 2.54M, tăng 14.66% so với quý trước.
Nắm giữ bởi HACAX
Nhà đầu tư ngôi sao HACAX nắm giữ 71.46 cổ phiếu này.
Hoạt động Thị trường Cao
Công ty được nhiều nhà đầu tư quan tâm, với tỷ lệ quay vòng trung bình trong 20 ngày là 2.80.

Mục tiêu của các nhà phân tích

Dựa trên tổng số 3 nhà phân tích
Mua
Xếp hạng hiện tại
103.000
Giá mục tiêu
+8.97%
Không gian tăng trưởng

Red River Bancshares Inc Tin tức

Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Chỉ báo Tài chính

EPS

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Tổng doanh thu

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Thông tin của Red River Bancshares Inc

Red River Bancshares, Inc. is the bank holding company for Red River Bank (the Bank). The Bank is a Louisiana state-chartered bank that provides a fully integrated suite of banking products and services tailored to the needs of commercial and retail customers. The Bank operates from a network of approximately 28 banking centers throughout Louisiana and one combined loan and deposit production office in New Orleans, Louisiana. It targets privately-owned commercial and industrial operating companies for both credit and treasury management services, while also providing owners and employees with the same customized, personal service for their individual financial needs. It offers a range of deposit products, including checking, savings, money market accounts, and time deposits. It offers real estate loans, commercial and industrial loans, tax-exempt loans, consumer loans, and loans held for sale. It also offers online banking services, night deposits, telephone, mail, and mobile banking.
Mã chứng khoánRRBI
Công tyRed River Bancshares Inc
Giám đốc điều hànhChatelain (R. Blake)
Trang webhttps://www.redriverbank.net/

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Red River Bancshares Inc (RRBI) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Red River Bancshares Inc (RRBI) là 94.79.

Ký hiệu của Red River Bancshares Inc là gì?

Ký hiệu của Red River Bancshares Inc là RRBI.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Red River Bancshares Inc là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Red River Bancshares Inc là 98.85.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Red River Bancshares Inc là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Red River Bancshares Inc là 54.05.

Vốn hóa thị trường của Red River Bancshares Inc là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Red River Bancshares Inc là 623.45M.

Hiện tại Red River Bancshares Inc (RRBI) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Red River Bancshares Inc (RRBI) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 103.00.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Red River Bancshares Inc (RRBI) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Red River Bancshares Inc (RRBI) là 6.40.