tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Wells Fargo & Co

WFC
Thêm vào danh sách theo dõi
83.790USD
-2.750-3.18%
Giờ giao dịch 09/22, 14:32ET
253.76BVốn hóa
12.79P/E TTM
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

-3.18%

5 Ngày

-5.55%

1 tháng

-0.06%

6 Tháng

+9.22%

Năm đến nay

-8.62%

1 năm

+1.15%

Các chỉ số chính

86.385Mở
86.620Cao
4.91MKhối lượng
12.79P/E TTM
10.91P/E Động
1.750Cổ tức TTM
0.16%Tỷ lệ doanh thu
86.540Giá đóng cửa trước đó
82.795Thấp
412.62MDoanh thu
13.64P/E Tĩnh
1.54P/B
2.09%Tỷ suất cổ tức TTM
1.05%ROA
96.177Cao 52T
0.41Khối lượng %
18.61BLợi nhuận ròng
3.03BCổ phần
6.5517Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
0.93Beta
12.70%ROE
72.365Thấp 52T
4.42%Biên độ dao động
--Biên lợi nhuận gộp
253.76BVốn hóa
2.01Phần thưởng/Rủi ro
1.67%Tỷ lệ rủi ro
Wells Fargo & Co (WFC) cổ phiếu di chuyển giảm 3.92% vào ngày 22 thg 9: Điều này gửi đi tín hiệu gì?

• Wells Fargo giảm giá trong đợt bán tháo trên diện rộng ở ngành tài chính để chuyển sang cổ phiếu công nghệ. • Yếu tố không chắc chắn về kinh tế vĩ mô cùng diễn biến lãi suất đã gây áp lực lên biên lãi thuần của ngân hàng. • Các chuyên gia phân tích xếp hạng Mua đối với công ty với mức giá mục tiêu trung bình là 100,50 USD.

TradingKey3 giờ trước
Wells Fargo & Co (WFC) cổ phiếu di chuyển giảm 3.55% vào ngày 16 thg 9: Phân tích đầy đủ

• Cổ phiếu Wells Fargo giảm giá trong bối cảnh bất ổn kinh tế vĩ mô diện rộng và hoạt động chốt lời toàn ngành. • Ban lãnh đạo đã nâng triển vọng tăng trưởng tín dụng cả năm bất chấp áp lực chi phí huy động tiền gửi vẫn tiếp diễn. • Cổ phiếu tiếp tục duy trì đà tăng dựa trên nền tảng cơ bản vững chắc, với mức giá mục tiêu trung bình từ các chuyên gia phân tích là $100.70.

TradingKeyT4, 16 Th09
Goldman Sachs Group Inc (GS) cổ phiếu di chuyển giảm 3.13% vào ngày 15 thg 9: Những yếu tố thúc đẩy biến động

• Cổ phiếu Goldman Sachs đóng cửa giảm điểm trong bối cảnh các yếu tố vĩ mô trái chiều và sự bất định về lãi suất. • Chỉ báo MACD cho tín hiệu bán trong khi Williams %R cho thấy trạng thái quá bán. • Doanh thu hàng năm của công ty đạt 117,10 tỷ USD với tổng lợi nhuận ròng đạt 16,30 tỷ USD.

TradingKeyT3, 15 Th09
UBS Group AG (UBS) cổ phiếu di chuyển giảm 3.45% vào ngày 15 thg 9: Các yếu tố chính được tiết lộ

• Cổ phiếu UBS giảm do sự suy yếu của ngành ngân hàng châu Âu và tình trạng bất ổn kinh tế vĩ mô. • Các đề xuất quy định về an toàn vốn và giới hạn phân phối của Thụy Sĩ đã đè nặng lên tâm lý nhà đầu tư. • UBS báo cáo doanh thu hàng năm đạt 75,76 tỷ USD và lợi nhuận ròng đạt 7,77 tỷ USD.

TradingKeyT3, 15 Th09
ICICI Bank Ltd (IBN) cổ phiếu đã mở giảm 3.08% vào ngày 15 thg 9: Những yếu tố thúc đẩy biến động

• ADR của ICICI Bank giảm trong bối cảnh các yếu tố bất lợi về kinh tế vĩ mô và dòng vốn rút của các nhà đầu tư tổ chức nước ngoài. • Chi phí huy động vốn tăng cao và sự cạnh tranh tiền gửi làm dấy lên lo ngại về việc biên lợi nhuận bị thu hẹp. • Các chỉ báo kỹ thuật cho thấy tín hiệu trung tính cùng với chỉ số Williams %R ở mức quá bán.

TradingKeyT3, 15 Th09
HDFC Bank Ltd (HDB) cổ phiếu di chuyển tăng 5.82% vào ngày 11 thg 9: Những thông tin cốt lõi nhà đầu tư cần biết

• Giá ADR của HDFC Bank tăng do nhịp phục hồi kỹ thuật và hoạt động mua bắt đáy của các nhà đầu tư tổ chức. • Tâm lý thị trường ổn định trở lại sau các cuộc thảo luận về tiến trình chuyển giao ban lãnh đạo cấp cao và các lợi ích chiến lược. • Tăng trưởng tiền gửi mạnh mẽ cùng các tỷ lệ tài sản được cải thiện đã củng cố niềm tin vào hoạt động kinh doanh cốt lõi.

TradingKeyT6, 11 Th09

Điểm số của Wells Fargo & Co

-0.08so với điểm số trước
Dự báo7.69
Sức khỏe8.40
Kỹ thuật2.90
Định giá7.37
Nhận diện thể chế7.00
Rủi ro8.64

Phủ sóng truyền thông

Mức độ phủ sóng

46°C

Rất thấp
Rất cao
Không có dữ liệu

Mục tiêu của các nhà phân tích

Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh
MuaXếp hạng hiện tại
100.500Giá mục tiêu
+16.70%Không gian tăng trưởng
Xếp hạng hiện tại2026-092026-082026-072026-062026-052026-042026-032026-02
Mua mạnh55666655
Mua1212121213131212
Giữ997779109
Bán00000000
Bán mạnh00000001

Wells Fargo & Co Phân Tích Kỹ Thuật

1ph
5ph
15ph
30ph
1h
2h
4h
Ng
T
Th
1ph
5ph
15ph
Ng

Chỉ báo Kỹ thuật

Bán

Tóm tắt

Bán

Trung bình động (MA)

Bán mạnh

Chỉ báo Tài chính

Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo

Ngày báo cáo tiếp theo
--
Chu kỳ Báo cáo
2026Q2
Báo cáo / Dự báo
2.02/1.72
Doanh thu / Dự báo
22.25B/21.84B

Wells Fargo & Co Hồ sơ

Khu vựcDịch vụ Ngân hàng
Mã chứng khoánWFC
Số lượng nhân viên217000
Quốc giaUnited States of America

Sở hữu

Cổ đôngTỷ trọng
Vanguard Capital Management, LLC6.56%
Fidelity Management & Research Company LLC5.10%
BlackRock Institutional Trust Company, N.A.5.04%
State Street Investment Management (US)4.48%
Loại Cổ đôngTỷ trọng
Investment Advisor45.30%
Investment Advisor/Hedge Fund24.08%
Pension Fund2.33%
Research Firm2.27%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Wells Fargo & Co (WFC) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Wells Fargo & Co (WFC) là 86.54.

Ký hiệu của Wells Fargo & Co là gì?

Ký hiệu của Wells Fargo & Co là WFC.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Wells Fargo & Co là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Wells Fargo & Co là 96.18.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Wells Fargo & Co là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Wells Fargo & Co là 72.36.

Vốn hóa thị trường của Wells Fargo & Co là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Wells Fargo & Co là 262.12B.

Hiện tại Wells Fargo & Co (WFC) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Wells Fargo & Co (WFC) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 100.50.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Wells Fargo & Co (WFC) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Wells Fargo & Co (WFC) là 6.55.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.