tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Neogenomics Inc

NEO
Thêm vào danh sách theo dõi
14.970USD
+0.380+2.60%
Đóng cửa 07/01, 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
1.94BVốn hóa
LỗP/E TTM
Xem Biểu đồ Chi tiết
TradingKey 图表
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

+2.60%

5 Ngày

+16.05%

1 tháng

+43.39%

6 Tháng

+27.30%

Năm đến nay

+27.30%

1 năm

+102.02%

Các chỉ số chính
14.550Mở
15.195Cao
3.23MKhối lượng
LỗP/E TTM
40.16P/E Động
--Cổ tức TTM
2.49%Tỷ lệ doanh thu
14.590Giá đóng cửa trước đó
14.540Thấp
37.39MDoanh thu
LỗP/E Tĩnh
2.34P/B
0.00%Tỷ suất cổ tức TTM
-6.73%ROA
13.740Cao 52T
0.69Khối lượng %
-78.73MLợi nhuận ròng
129.65MCổ phần
-0.7722Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
1.81Beta
-11.56%ROE
4.720Thấp 52T
4.49%Biên độ dao động
43.32%Biên lợi nhuận gộp
1.94BVốn hóa
12.71Phần thưởng/Rủi ro
3.48%Tỷ lệ rủi ro

Điểm số Cổ phiếu TradingKey của Neogenomics Inc

Tiền tệ: USD Thời gian cập nhật: 2026-07-01

Thông tin chính

Các chỉ số cơ bản của Neogenomics Inc tương đối vững mạnh, và tiềm năng tăng trưởng đáng kể.Định giá của công ty được đánh giá ở mức định giá hợp lý, xếp hạng 30 trên tổng số 75 trong ngành Nhà cung cấp & Dịch vụ Chăm sóc sức khỏe.Tỷ lệ nắm giữ của tổ chức ở mức rất cao.Trong tháng qua, nhiều nhà phân tích đã đánh giá công ty là Mua, với mục tiêu giá cao nhất là 15.06.Trong trung hạn, giá cổ phiếu dự kiến sẽ có xu hướng tăng.Công ty đã có hiệu suất mạnh mẽ trên thị trường chứng khoán trong tháng qua, được hỗ trợ bởi nền tảng cơ bản và tín hiệu kỹ thuật mạnh mẽ.Giá cổ phiếu đang dao động ngang trong vùng hỗ trợ và kháng cự, tạo cơ hội cho chiến lược giao dịch lướt sóng trong phạm vi dao động.

Điểm số của Neogenomics Inc

Thông tin liên quan

Xếp hạng Ngành
30 / 75
Xếp hạng tổng thể
119 / 4564
Ngành
Nhà cung cấp & Dịch vụ Chăm sóc sức khỏe

Kháng cự & Hỗ trợ

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Biểu đồ radar

Giá hiện tại
Trước

Phủ sóng truyền thông

24 giờ qua
Mức độ phủ sóng

Rất thấp
Rất cao
Trung lập

Điểm nóng của Neogenomics Inc

Điểm mạnhRủi ro
NeoGenomics, Inc. is a cancer diagnostics company specializing in cancer genetics testing and information services. The Company offers comprehensive oncology-focused testing menus across the cancer continuum, serving oncologists, pathologists, hospital systems, academic centers, and pharmaceutical firms with diagnostic and predictive testing to help them diagnose and treat cancer. Its services include clinical cancer testing; interpretation and consultative services; molecular and NGS testing; comprehensive technical and professional services offering; clinical trials and research; validation laboratory services, and oncology data solutions. It operates a network of laboratories for full-service sample processing and analysis services throughout the United States and a full-service sample-processing laboratory in Cambridge, United Kingdom. Its testing services include Cytogenetics (karyotype analysis), Fluorescence In-Situ Hybridization (FISH), Flow cytometry, and others.
Tăng trưởng mạnh mẽ
Doanh thu của công ty đã tăng trưởng ổn định trong 3 năm qua, trung bình 22.93% mỗi năm.
Tăng trưởng lợi nhuận cao
Thu nhập ròng của công ty dẫn đầu ngành, với tổng thu nhập hàng năm gần nhất là 727.33M USD.
Định giá hợp lý
PE gần nhất của công ty là -19.39, ở mức hợp lý trong 3 năm qua.
Tổ chức mua vào
Số lượng cổ phiếu do các tổ chức nắm giữ mới nhất là 156.61M, tăng 4.58% so với quý trước.
Hoạt động Thị trường Cao
Công ty được nhiều nhà đầu tư quan tâm, với tỷ lệ quay vòng trung bình trong 20 ngày là 0.79.

Mục tiêu của các nhà phân tích

Dựa trên tổng số 12 nhà phân tích
Mua
Xếp hạng hiện tại
15.056
Giá mục tiêu
+3.19%
Không gian tăng trưởng

Neogenomics Inc Tin tức

Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Chỉ báo Tài chính

EPS

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Tổng doanh thu

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Thông tin của Neogenomics Inc

NeoGenomics, Inc. is a cancer diagnostics company specializing in cancer genetics testing and information services. The Company offers comprehensive oncology-focused testing menus across the cancer continuum, serving oncologists, pathologists, hospital systems, academic centers, and pharmaceutical firms with diagnostic and predictive testing to help them diagnose and treat cancer. Its services include clinical cancer testing; interpretation and consultative services; molecular and NGS testing; comprehensive technical and professional services offering; clinical trials and research; validation laboratory services, and oncology data solutions. It operates a network of laboratories for full-service sample processing and analysis services throughout the United States and a full-service sample-processing laboratory in Cambridge, United Kingdom. Its testing services include Cytogenetics (karyotype analysis), Fluorescence In-Situ Hybridization (FISH), Flow cytometry, and others.
Mã chứng khoánNEO
Công tyNeogenomics Inc
Giám đốc điều hànhZook (Antony P)
Trang webhttps://neogenomics.com/

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Neogenomics Inc (NEO) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Neogenomics Inc (NEO) là 14.97.

Ký hiệu của Neogenomics Inc là gì?

Ký hiệu của Neogenomics Inc là NEO.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Neogenomics Inc là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Neogenomics Inc là 13.74.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Neogenomics Inc là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Neogenomics Inc là 4.72.

Vốn hóa thị trường của Neogenomics Inc là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Neogenomics Inc là 1.94B.

Hiện tại Neogenomics Inc (NEO) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Neogenomics Inc (NEO) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 15.06.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Neogenomics Inc (NEO) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Neogenomics Inc (NEO) là -0.84.