tradingkey.logo
tradingkey.logo
ค้นหา

Jerash Holdings (US) Inc

JRSH
เพิ่มลงในรายการติดตาม
3.320USD
+0.010+0.30%
ปิด 05/15, 16:00ETราคาล่าช้า 15 นาที
42.16Mมูลค่าตลาด
23.48P/E TTM

Jerash Holdings (US) Inc

3.320
+0.010+0.30%
คะแนนหุ้น TradingKey
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
หุ้นกลุ่มเดียวกัน
คะแนนหุ้น TradingKey
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
หุ้นกลุ่มเดียวกัน

คะแนนหุ้น TradingKey ของ Jerash Holdings (US) Inc

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

ข้อมูลเชิงลึก

ปัจจัยพื้นฐานของ Jerash Holdings (US) Inc ค่อนข้าง แข็งแกร่งมากโดยมีการเปิดเผยข้อมูล ESG อยู่ในระดับแนวหน้าของอุตสาหกรรมและศักยภาพในการเติบโตนั้น สูงมูลค่าประเมินของบริษัทนี้ถือว่า มูลค่ายุติธรรมอันดับ 25 จากทั้งหมด 36 ในอุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกายและการถือครองโดยสถาบันถือว่า สูงมากตลอดช่วงเดือนที่ผ่านมา นักวิเคราะห์หลายรายได้จัดอันดับเป็น ซื้อ โดยมีราคาเป้าหมายสูงสุดที่ 4.50ในระยะกลาง คาดว่าราคาหุ้นจะ ทรงตัวแม้ว่าผลการดำเนินงานในตลาดหุ้นจะอยู่ในระดับปานกลางในช่วงเดือนที่ผ่านมา แต่บริษัทมีทั้งปัจจัยพื้นฐานและสัญญาณทางเทคนิคที่แข็งแกร่งราคาหุ้นกำลังเคลื่อนไหวในกรอบแคบระหว่างแนวรับและแนวต้าน ทำให้เหมาะสำหรับการเทรดแบบสวิงในกรอบราคา

คะแนนของ Jerash Holdings (US) Inc

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

อันดับในอุตสาหกรรม
25 / 36
อันดับรวม
214 / 4482
อุตสาหกรรม
สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย

แนวต้าน & แนวรับ

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

แผนภูมิเรดาร์

ราคาปัจจุบัน
ครั้งก่อน

การนำเสนอข่าวของสื่อ

24 ชั่วโมงที่ผ่านมา
ระดับการนำเสนอข่าว

ต่ำมาก
สูงมาก
เชิงบวก

จุดเด่นของ Jerash Holdings (US) Inc

จุดแข็งความเสี่ยง
Jerash Holdings (US), Inc. manufactures and exports custom, ready-made, sportswear and outerwear for global brands. The Company manufactures for global brands and retailers, including VF Corporation, which owns brands such as The North Face, Timberland and Vans; New Balance, G-III, which licenses brands such as Calvin Klein, Tommy Hilfiger, DKNY and Guess; American Eagle, and Skechers. It specializes in manufacturing sportswear and outerwear. Its sportswear and outerwear product offering consists of jackets, polo shirts, t-shirts, pants, and shorts. Its personal protective equipment (PPE) product offering consists of branded (washable) and disposable face masks, medical scrubs, protective coveralls, and surgical gowns. Its production facilities comprise six factory units and four warehouses. Total annual capacity at the Company's facilities is approximately 14 million pieces (average for product categories including t-shirts, polo shirts, pants, shorts, and jackets, and excluding PPE).
มูลค่ายุติธรรม
PE ล่าสุดของบริษัทอยู่ที่ 23.48 ซึ่งอยู่ในช่วงเปอร์เซ็นไทล์ปานกลางของรอบ 3 ปี
การเข้าซื้อโดยสถาบัน
การถือครองล่าสุดโดยสถาบันอยู่ที่ 1.26M หุ้น เพิ่มขึ้น 16.20% แบบไตรมาสต่อไตรมาส
ถือครองโดย James Simons
นักลงทุนชื่อดัง James Simons ถือหุ้นตัวนี้อยู่จำนวน 180.42K หุ้น
กิจกรรมการตลาดสูงขึ้น
บริษัทได้รับความสนใจจากนักลงทุนมากขึ้น โดยมีอัตราหมุนเวียนการซื้อขาย 20 วันอยู่ที่ 1.75

ราคาเป้าหมายนักวิเคราะห์

อ้างอิงจากนักวิเคราะห์ทั้งหมด 2 คน
ซื้อ
คะแนนปัจจุบัน
4.500
ราคาเป้าหมาย
+36.36%
โอกาสในการเติบโตของราคา
คำชี้แจง: การจัดอันดับและราคาเป้าหมายโดยนักวิเคราะห์จัดทำโดย LSEG เพื่อวัตถุประสงค์ในการให้ข้อมูลเท่านั้น และไม่ถือเป็นคำแนะนำในการลงทุน

สุขภาพ

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนด้านการเงินปัจจุบันของ Jerash Holdings (US) Inc คือ 6.25 จัดอยู่ในอันดับที่ 30 จากทั้งหมด 36 ของอุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย สถานะทางการเงินของบริษัทคือ แข็งแกร่ง และประสิทธิภาพการดำเนินงานของบริษัทคือ ปานกลาง รายได้ไตรมาสล่าสุดอยู่ที่ 41.77M โดย เพิ่มขึ้น 18.04% เมื่อเทียบกับปีก่อน ในขณะที่กำไรสุทธิ เพิ่มขึ้น 20261.47% เมื่อเทียบกับปีก่อน

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
6.25
เปลี่ยนแปลง
0

การเงิน

9.42

ตัวชี้วัดสำคัญ

เงินสดและรายการเทียบเท่าเงินสด
สินทรัพย์รวม
หนี้สินรวม
กระแสเงินสดอิสระ
ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

คุณภาพกำไร

3.02

ประสิทธิภาพการดำเนินงาน

6.22

ศักยภาพการเติบโต

7.88

ผลตอบแทนผู้ถือหุ้น

4.73

การประเมินมูลค่าบริษัทของ Jerash Holdings (US) Inc

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนการประเมินมูลค่าปัจจุบันของ Jerash Holdings (US) Inc คือ 8.39 จัดอยู่ในอันดับที่ 6 จากทั้งหมด 36 ของอุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย ค่า P/E ปัจจุบันของบริษัทอยู่ที่ 23.48 ซึ่งต่ำกว่าค่าสูงสุดล่าสุดที่ 66.05 อยู่ 181.29% และสูงกว่าค่าต่ำสุดล่าสุดที่ -151.03 อยู่ 743.20%

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
8.39
เปลี่ยนแปลง
0

การประเมินมูลค่า

P/E
P/B
P/S
P/CF
อันดับในอุตสาหกรรม 25/36
ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

ตัวเลขที่คาดการณ์

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนการคาดการณ์รายได้ปัจจุบันของ Jerash Holdings (US) Inc คือ 8.00 จัดอยู่ในอันดับที่ 7 จากทั้งหมด 36 ของอุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย ราคาเป้าหมายเฉลี่ยอยู่ที่ 4.50 โดยมีค่าสูงสุด 5.00 และค่าต่ำสุด 4.00

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
8.00
เปลี่ยนแปลง
0

ราคาเป้าหมาย

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

คะแนนนักวิเคราะห์

อ้างอิงจากนักวิเคราะห์ทั้งหมด 2 คน
ซื้อ
คะแนนปัจจุบัน
4.500
ราคาเป้าหมาย
+35.95%
โอกาสในการเติบโตของราคา
แนะนำให้ซื้อทันที
ซื้อ
ถือครอง
ขาย
แนะนำให้ขายทันที

การเปรียบเทียบกับกลุ่มเพื่อน

3
ทั้งหมด
2
มัธยฐาน
1
เฉลี่ย
ชื่อบริษัท
คะแนน
นักวิเคราะห์
Jerash Holdings (US) Inc
JRSH
2
Magnera Corp
MAGN
2
1

การพยากรณ์ทางการเงิน

EPS
รายได้
กําไรสุทธิ
EBIT
ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

คำชี้แจง: การจัดอันดับและราคาเป้าหมายโดยนักวิเคราะห์จัดทำโดย LSEG เพื่อวัตถุประสงค์ในการให้ข้อมูลเท่านั้น และไม่ถือเป็นคำแนะนำในการลงทุน

โมเมนตัม

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนโมเมนตัมราคาปัจจุบันของ Jerash Holdings (US) Inc คือ 7.11 จัดอยู่ในอันดับที่ 7 จากทั้งหมด 36 ของอุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย ขณะนี้ราคาหุ้นกำลังเคลื่อนไหวอยู่ระหว่างแนวต้านที่ 3.56 และแนวรับที่ 3.11 ทำให้เหมาะสำหรับการเทรดแบบสวิงในกรอบราคา

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
7.26
เปลี่ยนแปลง
-0.15

แนวต้าน & แนวรับ

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

ตัวบ่งชี้

คุณลักษณะตัวบ่งชี้ให้การวิเคราะห์มูลค่าและทิศทางสำหรับตราสารต่าง ๆ ภายใต้ตัวบ่งชี้ทางเทคนิคที่เลือก พร้อมกับบทสรุปทางเทคนิค

คุณลักษณะนี้ประกอบด้วยตัวบ่งชี้ทางเทคนิคที่ใช้กันทั่วไปเก้าตัว ได้แก่ MACD, RSI, KDJ, StochRSI, ATR, CCI, WR, TRIX และ MA คุณสามารถปรับเปลี่ยนกรอบเวลาได้ตามความต้องการของคุณ

โปรดทราบว่าการวิเคราะห์ทางเทคนิคเป็นเพียงส่วนหนึ่งของการอ้างอิงการลงทุนเท่านั้น และไม่มีมาตรฐานที่แน่นอนสำหรับการใช้ค่าตัวเลขเพื่อประเมินทิศทาง ผลลัพธ์เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงเท่านั้น และเราจะไม่รับผิดชอบต่อความถูกต้องแม่นยำของการคำนวณและสรุปของตัวบ่งชี้

อินดิเคเตอร์
ขาย(3)
เป็นกลาง(2)
ซื้อ(2)
อินดิเคเตอร์
มูลค่า
ทิศทาง
MACD(12,26,9)
-0.062
เป็นกลาง
RSI(14)
50.415
เป็นกลาง
STOCH(KDJ)(9,3,3)
29.884
ซื้อ
ATR(14)
0.139
ความผันผวนสูง
CCI(14)
-114.452
ขาย
Williams %R
59.991
ขาย
TRIX(12,20)
0.282
ขาย
StochRSI(14)
44.768
ซื้อ
ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่ (MA)
ขาย(2)
เป็นกลาง(0)
ซื้อ(4)
อินดิเคเตอร์
มูลค่า
ทิศทาง
MA5
3.316
ซื้อ
MA10
3.379
ขาย
MA20
3.406
ขาย
MA50
3.177
ซื้อ
MA100
3.158
ซื้อ
MA200
3.216
ซื้อ

การยอมรับจากสถาบัน

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนด้านการถือหุ้นของสถาบันของ Jerash Holdings (US) Inc คือ 3.00 จัดอยู่ในอันดับที่ 29 จากทั้งหมด 36 ของอุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย สัดส่วนการถือหุ้นโดยสถาบันล่าสุดอยู่ที่ 9.93% โดย เพิ่มขึ้น 27.69% เมื่อเทียบไตรมาสต่อไตรมาส ผู้ถือหุ้นสถาบันรายใหญ่ที่สุดคือ James Simons โดยถือครองหุ้นทั้งหมด 180.42K หุ้น คิดเป็น 1.42% ของหุ้นที่ออกจำหน่าย และมีการถือครอง เพิ่มขึ้น 66.55%

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
3.00
เปลี่ยนแปลง
0

การถือหุ้นของสถาบัน

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

กิจกรรมผู้ถือหุ้น

ชื่อ
หุ้นที่ถือครอง
เปลี่ยน%
Merlotte Enterprise Ltd
3.70M
--
Chiu (Ka Lun)
1.18M
--
Ng (Tsze Lun)
1.00M
-14.91%
Yang (Kitty)
296.85K
+14.24%
Arrowstreet Capital, Limited Partnership
221.47K
--
Choi (Lin Hung)
187.90K
+198.73%
Renaissance Technologies LLC
Star Investors
180.42K
+18.33%
Dimensional Fund Advisors, L.P.
97.50K
+7.26%
Geode Capital Management, L.L.C.
63.54K
+7.67%
1
2

ความเสี่ยง

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

ดัชนีค่าเงินดอลลาร์สหรัฐ (U.S. Dollar Index) อยู่ในภาวะ เป็นกลาง ซึ่งส่งผล เป็นกลาง ต่ออุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย ที่มุ่งเน้นตลาดภายใน โดยดัชนีค่าเงินดอลลาร์ (DXY) ใช้วัดมูลค่าของดอลลาร์สหรัฐเทียบกับตะกร้าสกุลเงินหลัก ได้แก่ ยูโร เยน ปอนด์สเตอร์ลิง ดอลลาร์แคนาดา โครนาสวีเดน และฟรังก์สวิส คะแนนการประเมินความเสี่ยงปัจจุบันของ Jerash Holdings (US) Inc คือ 4.25 จัดอยู่ในอันดับที่ 24 จากทั้งหมด 36 ของอุตสาหกรรม สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย ค่าเบต้าของบริษัทอยู่ที่ 1.09 สิ่งนี้บ่งชี้ว่าหุ้นมีแนวโน้มทำผลงานได้ดีกว่าดัชนีในช่วงตลาดขาขึ้น แต่จะเผชิญการปรับตัวลงแรงกว่าตลาดในช่วงตลาดขาลง โดยมีการเปิดเผยข้อมูล ESG อยู่ในระดับแนวหน้าของอุตสาหกรรม

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
4.25
เปลี่ยนแปลง
0
ค่าเบต้าเมื่อเทียบกับดัชนี S&P 500
1.09
VaR
+3.32%
การขาดทุนสูงสุดใน 240 วัน
+18.52%
ความผันผวนใน 240 วัน
+39.34%

ย้อนกลับ

ผลตอบแทนรายวันที่ดีที่สุด
60 วัน
+4.53%
120 วัน
+13.36%
5 ปี
+21.82%
ผลตอบแทนรายวันที่แย่ที่สุด
60 วัน
-5.90%
120 วัน
-5.90%
5 ปี
-14.50%
อัตราชาร์ป
60 วัน
+0.22
120 วัน
+0.52
5 ปี
-0.21

ความเสี่ยง

การขาดทุนสูงสุด
240 วัน
+18.52%
3 ปี
+29.26%
5 ปี
+65.85%
อัตราผลตอบแทนต่อการขาดทุนสูงสุด
240 วัน
+0.22
3 ปี
-0.14
5 ปี
-0.18
ค่าความเบ้
240 วัน
+2.11
3 ปี
+0.60
5 ปี
+0.55

ความผันผวน

ความผันผวนที่เกิดขึ้นจริง
240 วัน
+39.34%
5 ปี
+45.83%
ค่า TR ปรับมาตรฐาน
240 วัน
+2.97%
5 ปี
+4.46%
ผลตอบแทนที่ปรับด้วยความเสี่ยงขาลง
120 วัน
+74.55%
240 วัน
+74.55%
ความผันผวนขาขึ้นสูงสุดรายวัน
60 วัน
+22.70%
ความผันผวนขาลงสูงสุดรายวัน
60 วัน
+22.80%

สภาพคล่อง

อัตราหมุนเวียนเฉลี่ย
60 วัน
+0.70%
120 วัน
+0.75%
5 ปี
--
ส่วนเบี่ยงเบนของอัตราหมุนเวียน
20 วัน
+195.11%
60 วัน
+43.08%
120 วัน
+52.14%

หุ้นกลุ่มเดียวกัน

สิ่งทอและเครื่องแต่งกาย
Jerash Holdings (US) Inc
Jerash Holdings (US) Inc
JRSH
6.57 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Gildan Activewear Inc
Gildan Activewear Inc
GIL
7.94 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Ralph Lauren Corp
Ralph Lauren Corp
RL
7.89 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
G-III Apparel Group Ltd
G-III Apparel Group Ltd
GIII
7.79 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Movado Group Inc
Movado Group Inc
MOV
7.79 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Kontoor Brands Inc
Kontoor Brands Inc
KTB
7.64 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
ดูเพิ่มเติม
KeyAI