tradingkey.logo
tradingkey.logo
ค้นหา

Inno Holdings Inc

INHD
เพิ่มลงในรายการติดตาม
1.400USD
-0.060-4.11%
ปิด 05/15, 16:00ETราคาล่าช้า 15 นาที
3.53Mมูลค่าตลาด
ขาดทุนP/E TTM

Inno Holdings Inc

1.400
-0.060-4.11%
คะแนนหุ้น TradingKey
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
หุ้นกลุ่มเดียวกัน
คะแนนหุ้น TradingKey
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
หุ้นกลุ่มเดียวกัน

คะแนนหุ้น TradingKey ของ Inno Holdings Inc

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

ข้อมูลเชิงลึก

ปัจจัยพื้นฐานของ Inno Holdings Inc ค่อนข้าง แข็งแกร่งมากโดยมีการเปิดเผยข้อมูล ESG อยู่ในระดับแนวหน้าของอุตสาหกรรมและศักยภาพในการเติบโตนั้น โดดเด่นมูลค่าประเมินของบริษัทนี้ถือว่า มูลค่ายุติธรรมอันดับ 37 จากทั้งหมด 42 ในอุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรมและการถือครองโดยสถาบันถือว่า ค่อนข้างสูงในระยะกลาง คาดว่าราคาหุ้นจะ มีแนวโน้มขาลงแม้ว่าผลการดำเนินงานในตลาดจะอ่อนแอมากในช่วงเดือนที่ผ่านมา แต่บริษัทมีทั้งปัจจัยพื้นฐานและสัญญาณทางเทคนิคที่แข็งแกร่งราคาหุ้นกำลังเคลื่อนไหวในกรอบแคบระหว่างแนวรับและแนวต้าน ทำให้เหมาะสำหรับการเทรดแบบสวิงในกรอบราคา

คะแนนของ Inno Holdings Inc

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

อันดับในอุตสาหกรรม
37 / 42
อันดับรวม
392 / 4482
อุตสาหกรรม
การก่อสร้างและวิศวกรรม

แนวต้าน & แนวรับ

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

แผนภูมิเรดาร์

ราคาปัจจุบัน
ครั้งก่อน

การนำเสนอข่าวของสื่อ

24 ชั่วโมงที่ผ่านมา
ระดับการนำเสนอข่าว

ต่ำมาก
สูงมาก
เป็นกลาง

จุดเด่นของ Inno Holdings Inc

จุดแข็งความเสี่ยง
Inno Holdings Inc. is a trade-focused building technology company. The Company is focused on revolutionizing the construction industry with proprietary cold-formed steel framing, AI-driven design, and automation. It offers a full range of services required to transform raw materials into precise steel framing products and prefabricated homes. The Company transforms raw material (coils of rolled steel of various gauges and other materials) through its proprietary technologies to cut, punch and bend the steel into members or other components. These work-in-process components are further processed into finished products which are used in a variety of building types, including residential, commercial, industrial, and infrastructure. It sources and purchases electronic devices, including pre-owned smartphones, tablets, and laptops, from suppliers in Asia, and sells these products to wholesale clients and retail customers in Southeast Asia, Europe and other areas.
การเติบโตสูง
รายได้ของบริษัทเติบโตอย่างต่อเนื่องตลอด 3 ปีที่ผ่านมา โดยมีอัตราการเติบโตเฉลี่ยปีต่อปีอยู่ที่ 255.89%
กำลังเติบโต
บริษัทอยู่ในช่วงการเติบโต โดยมีรายได้รวมประจำปีล่าสุดอยู่ที่ USD 2.85M
การเติบโตของกำไรสูง
กำไรสุทธิของบริษัทอยู่ในระดับผู้นำอุตสาหกรรม โดยมีกำไรสุทธิประจำปีล่าสุดรวม USD 2.85M
มูลค่าสูงเกินจริง
PE ล่าสุดของบริษัทอยู่ที่ -0.43 ซึ่งอยู่ในช่วงเปอร์เซ็นไทล์สูงสุดของรอบ 3 ปี
การเข้าซื้อโดยสถาบัน
การถือครองล่าสุดโดยสถาบันอยู่ที่ 10.32K หุ้น เพิ่มขึ้น 25.60% แบบไตรมาสต่อไตรมาส
ถือครองโดย The Vanguard
นักลงทุนชื่อดัง The Vanguard ถือหุ้นตัวนี้อยู่จำนวน 0.00 หุ้น
กิจกรรมการตลาดสูงขึ้น
บริษัทได้รับความสนใจจากนักลงทุนมากขึ้น โดยมีอัตราหมุนเวียนการซื้อขาย 20 วันอยู่ที่ 3.62

ราคาเป้าหมายนักวิเคราะห์

อ้างอิงจากนักวิเคราะห์ทั้งหมด 0 คน
--
คะแนนปัจจุบัน
--
ราคาเป้าหมาย
--
โอกาสในการเติบโตของราคา
คำชี้แจง: การจัดอันดับและราคาเป้าหมายโดยนักวิเคราะห์จัดทำโดย LSEG เพื่อวัตถุประสงค์ในการให้ข้อมูลเท่านั้น และไม่ถือเป็นคำแนะนำในการลงทุน

สุขภาพ

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนด้านการเงินปัจจุบันของ Inno Holdings Inc คือ 6.89 จัดอยู่ในอันดับที่ 29 จากทั้งหมด 42 ของอุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรม สถานะทางการเงินของบริษัทคือ แข็งแกร่ง และประสิทธิภาพการดำเนินงานของบริษัทคือ ต่ำ รายได้ไตรมาสล่าสุดอยู่ที่ 931.91K โดย เพิ่มขึ้น 94.92% เมื่อเทียบกับปีก่อน ในขณะที่กำไรสุทธิ เพิ่มขึ้น 70.27% เมื่อเทียบกับปีก่อน

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
6.89
เปลี่ยนแปลง
0

การเงิน

10.00

ตัวชี้วัดสำคัญ

เงินสดและรายการเทียบเท่าเงินสด
สินทรัพย์รวม
หนี้สินรวม
กระแสเงินสดอิสระ
ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

คุณภาพกำไร

10.00

ประสิทธิภาพการดำเนินงาน

2.72

ศักยภาพการเติบโต

5.35

ผลตอบแทนผู้ถือหุ้น

6.39

การประเมินมูลค่าบริษัทของ Inno Holdings Inc

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนการประเมินมูลค่าปัจจุบันของ Inno Holdings Inc คือ 8.89 จัดอยู่ในอันดับที่ 3 จากทั้งหมด 42 ของอุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรม ค่า P/E ปัจจุบันของบริษัทอยู่ที่ -0.43 ซึ่งต่ำกว่าค่าสูงสุดล่าสุดที่ 0.00 อยู่ -100.00% และสูงกว่าค่าต่ำสุดล่าสุดที่ -73.88 อยู่ -17178.46%

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
8.89
เปลี่ยนแปลง
0

การประเมินมูลค่า

P/E
P/B
P/S
P/CF
อันดับในอุตสาหกรรม 37/42
ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

ตัวเลขที่คาดการณ์

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

ขณะนี้ยังไม่มีคะแนนการคาดการณ์รายได้สำหรับ Inno Holdings Inc โดยค่าเฉลี่ยของอุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรม คือ 7.82 คะแนน

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
0.00
เปลี่ยนแปลง
0

ราคาเป้าหมาย

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท
ไม่มีข้อมูล

การพยากรณ์ทางการเงิน

EPS
รายได้
กําไรสุทธิ
EBIT
ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

คำชี้แจง: การจัดอันดับและราคาเป้าหมายโดยนักวิเคราะห์จัดทำโดย LSEG เพื่อวัตถุประสงค์ในการให้ข้อมูลเท่านั้น และไม่ถือเป็นคำแนะนำในการลงทุน

โมเมนตัม

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนโมเมนตัมราคาปัจจุบันของ Inno Holdings Inc คือ 6.54 จัดอยู่ในอันดับที่ 34 จากทั้งหมด 42 ของอุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรม ขณะนี้ราคาหุ้นกำลังเคลื่อนไหวอยู่ระหว่างแนวต้านที่ 3.12 และแนวรับที่ 0.48 ทำให้เหมาะสำหรับการเทรดแบบสวิงในกรอบราคา

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
6.57
เปลี่ยนแปลง
-0.03

แนวต้าน & แนวรับ

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

ตัวบ่งชี้

คุณลักษณะตัวบ่งชี้ให้การวิเคราะห์มูลค่าและทิศทางสำหรับตราสารต่าง ๆ ภายใต้ตัวบ่งชี้ทางเทคนิคที่เลือก พร้อมกับบทสรุปทางเทคนิค

คุณลักษณะนี้ประกอบด้วยตัวบ่งชี้ทางเทคนิคที่ใช้กันทั่วไปเก้าตัว ได้แก่ MACD, RSI, KDJ, StochRSI, ATR, CCI, WR, TRIX และ MA คุณสามารถปรับเปลี่ยนกรอบเวลาได้ตามความต้องการของคุณ

โปรดทราบว่าการวิเคราะห์ทางเทคนิคเป็นเพียงส่วนหนึ่งของการอ้างอิงการลงทุนเท่านั้น และไม่มีมาตรฐานที่แน่นอนสำหรับการใช้ค่าตัวเลขเพื่อประเมินทิศทาง ผลลัพธ์เป็นเพียงข้อมูลอ้างอิงเท่านั้น และเราจะไม่รับผิดชอบต่อความถูกต้องแม่นยำของการคำนวณและสรุปของตัวบ่งชี้

อินดิเคเตอร์
ขาย(2)
เป็นกลาง(2)
ซื้อ(1)
อินดิเคเตอร์
มูลค่า
ทิศทาง
MACD(12,26,9)
1.163
เป็นกลาง
RSI(14)
23.149
ขาย
STOCH(KDJ)(9,3,3)
15.429
ขายมากเกินไป
ATR(14)
0.422
ความผันผวนต่ำ
CCI(14)
-86.725
เป็นกลาง
Williams %R
93.064
ขายมากเกินไป
TRIX(12,20)
-6.598
ขาย
StochRSI(14)
78.442
ซื้อ
ค่าเฉลี่ยเคลื่อนที่ (MA)
ขาย(6)
เป็นกลาง(0)
ซื้อ(0)
อินดิเคเตอร์
มูลค่า
ทิศทาง
MA5
1.418
ขาย
MA10
1.592
ขาย
MA20
2.136
ขาย
MA50
10.312
ขาย
MA100
17.560
ขาย
MA200
440.234
ขาย

การยอมรับจากสถาบัน

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

คะแนนด้านการถือหุ้นของสถาบันของ Inno Holdings Inc คือ 3.00 จัดอยู่ในอันดับที่ 32 จากทั้งหมด 42 ของอุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรม สัดส่วนการถือหุ้นโดยสถาบันล่าสุดอยู่ที่ 0.41% โดย ลดลง 23.29% เมื่อเทียบไตรมาสต่อไตรมาส ผู้ถือหุ้นสถาบันรายใหญ่ที่สุดคือ The Vanguard โดยถือครองหุ้นทั้งหมด 0.00 หุ้น คิดเป็น 0.00% ของหุ้นที่ออกจำหน่าย และมีการถือครอง ลดลง 100.00%

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
3.00
เปลี่ยนแปลง
0

การถือหุ้นของสถาบัน

ข้อมูลที่เกี่ยวข้องยังไม่ได้รับการเปิดเผยจากทางบริษัท

กิจกรรมผู้ถือหุ้น

ชื่อ
หุ้นที่ถือครอง
เปลี่ยน%
T3 Companies, LLC
36.24K
--
Virtu Americas LLC
31.59K
--
West Lake Club Inc
26.67K
--
Collins (Christopher Michael)
10.63K
--
Chen (Longlong)
8.68K
--
Wang (Qi)
8.68K
--
Wei (Ding)
6.25K
--
Zeyu (An)
5.54K
--
Shao (Mengshu)
2.14K
--
1
2

ความเสี่ยง

สกุลเงิน: USD อัปเดตเมื่อ: 2026-05-15

ดัชนีค่าเงินดอลลาร์สหรัฐ (U.S. Dollar Index) อยู่ในภาวะ เป็นกลาง ซึ่งส่งผล เป็นกลาง ต่ออุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรม ที่มุ่งเน้นตลาดภายใน โดยดัชนีค่าเงินดอลลาร์ (DXY) ใช้วัดมูลค่าของดอลลาร์สหรัฐเทียบกับตะกร้าสกุลเงินหลัก ได้แก่ ยูโร เยน ปอนด์สเตอร์ลิง ดอลลาร์แคนาดา โครนาสวีเดน และฟรังก์สวิส คะแนนการประเมินความเสี่ยงปัจจุบันของ Inno Holdings Inc คือ 1.04 จัดอยู่ในอันดับที่ 39 จากทั้งหมด 42 ของอุตสาหกรรม การก่อสร้างและวิศวกรรม ค่าเบต้าของบริษัทอยู่ที่ 0.00 สิ่งนี้บ่งชี้ว่าหุ้นมักทำผลงานด้อยกว่าดัชนีในช่วงตลาดขาขึ้น แต่เผชิญการปรับตัวลงน้อยกว่าตลาดในช่วงตลาดขาลง โดยมีการเปิดเผยข้อมูล ESG อยู่ในระดับแนวหน้าของอุตสาหกรรม

คะเเนนหุ้น

ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง

ครั้งก่อน
1.04
เปลี่ยนแปลง
0
ค่าเบต้าเมื่อเทียบกับดัชนี S&P 500
--
VaR
--
การขาดทุนสูงสุดใน 240 วัน
+99.97%
ความผันผวนใน 240 วัน
+295.17%

ย้อนกลับ

ผลตอบแทนรายวันที่ดีที่สุด
60 วัน
+50.00%
120 วัน
+50.00%
5 ปี
--
ผลตอบแทนรายวันที่แย่ที่สุด
60 วัน
-51.54%
120 วัน
-51.54%
5 ปี
--
อัตราชาร์ป
60 วัน
-3.90
120 วัน
-4.62
5 ปี
--

ความเสี่ยง

การขาดทุนสูงสุด
240 วัน
+99.97%
3 ปี
--
5 ปี
--
อัตราผลตอบแทนต่อการขาดทุนสูงสุด
240 วัน
-1.00
3 ปี
--
5 ปี
--
ค่าความเบ้
240 วัน
+8.65
3 ปี
--
5 ปี
--

ความผันผวน

ความผันผวนที่เกิดขึ้นจริง
240 วัน
+295.17%
5 ปี
--
ค่า TR ปรับมาตรฐาน
240 วัน
+8832.13%
5 ปี
--
ผลตอบแทนที่ปรับด้วยความเสี่ยงขาลง
120 วัน
-520.03%
240 วัน
-520.03%
ความผันผวนขาขึ้นสูงสุดรายวัน
60 วัน
+542.38%
ความผันผวนขาลงสูงสุดรายวัน
60 วัน
+197.65%

สภาพคล่อง

อัตราหมุนเวียนเฉลี่ย
60 วัน
+311.27%
120 วัน
+369.90%
5 ปี
--
ส่วนเบี่ยงเบนของอัตราหมุนเวียน
20 วัน
+359.68%
60 วัน
+177.26%
120 วัน
+229.49%

หุ้นกลุ่มเดียวกัน

การก่อสร้างและวิศวกรรม
Inno Holdings Inc
Inno Holdings Inc
INHD
4.77 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Arcosa Inc
Arcosa Inc
ACA
8.47 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Granite Construction Inc
Granite Construction Inc
GVA
8.43 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Valmont Industries Inc
Valmont Industries Inc
VMI
8.42 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Sterling Infrastructure Inc
Sterling Infrastructure Inc
STRL
8.42 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
Comfort Systems USA Inc
Comfort Systems USA Inc
FIX
8.41 /10
คะเเนนหุ้น
สุขภาพ
การประเมินมูลค่า
ตัวเลขที่คาดการณ์
โมเมนตัม
การยอมรับจากสถาบัน
ความเสี่ยง
ดูเพิ่มเติม
KeyAI