tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Charles & Colvard Ltd

CTHR
Thêm vào danh sách theo dõi
0.490USD
0.0000.00%
Đóng cửa 07/02, 13:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
1.53MVốn hóa
LỗP/E TTM

Charles & Colvard Ltd

0.490
0.0000.00%
Xem Biểu đồ Chi tiết
TradingKey 图表
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

0.00%

5 Ngày

0.00%

1 tháng

0.00%

6 Tháng

0.00%

Năm đến nay

0.00%

1 năm

0.00%

Các chỉ số chính
--Mở
0.000Cao
0.00Khối lượng
LỗP/E TTM
--P/E Động
--Cổ tức TTM
23.68%Tỷ lệ doanh thu
0.490Giá đóng cửa trước đó
0.000Thấp
0.00Doanh thu
LỗP/E Tĩnh
0.06P/B
0.00%Tỷ suất cổ tức TTM
-31.91%ROA
3.849Cao 52T
--Khối lượng %
-14.36MLợi nhuận ròng
3.12MCổ phần
-3.8108Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
1.53Beta
-43.91%ROE
0.480Thấp 52T
24.51%Biên độ dao động
29.68%Biên lợi nhuận gộp
1.53MVốn hóa
--Phần thưởng/Rủi ro
--Tỷ lệ rủi ro

Điểm số cổ phiếu TradingKey

Không có điểm số cổ phiếu do thiếu dữ liệu.

Charles & Colvard Ltd Tin tức

Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Chỉ báo Tài chính

EPS

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Tổng doanh thu

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Thông tin của Charles & Colvard Ltd

Charles & Colvard, Ltd. is a fine jewelry company specializing in lab created gemstones. It is engaged in manufactures, markets, and distributes Charles & Colvard Created Moissanite and finished jewelry featuring moissanite, including Forever One, its premium moissanite gemstone brand. It also markets and distributes Caydia lab grown diamonds and finished jewelry featuring lab grown diamonds and created color gems. It sells loose moissanite gems and finished jewelry featuring moissanite, lab grown diamonds, and created color gems to jewelry distributors, manufacturers, and retailers at wholesale prices. Its Online Channels segment consists of e-commerce outlets including charlesandcolvard.com, moissaniteoutlet.com, charlesandcolvarddirect.com, madeshopping.com, third-party online marketplaces, drop-ship retail, and other pure-play, exclusively e-commerce outlets. Its Traditional segment consists of wholesale and retail customers, including its own Charles & Colvard Signature Showroom.
Mã chứng khoánCTHR
Công tyCharles & Colvard Ltd
Giám đốc điều hànhMr. Don O'Connell
Trang webhttps://www.charlesandcolvard.com/

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Charles & Colvard Ltd (CTHR) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Charles & Colvard Ltd (CTHR) là 0.49.

Ký hiệu của Charles & Colvard Ltd là gì?

Ký hiệu của Charles & Colvard Ltd là CTHR.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Charles & Colvard Ltd là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Charles & Colvard Ltd là 3.85.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Charles & Colvard Ltd là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Charles & Colvard Ltd là 0.48.

Vốn hóa thị trường của Charles & Colvard Ltd là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Charles & Colvard Ltd là 1.53M.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Charles & Colvard Ltd (CTHR) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Charles & Colvard Ltd (CTHR) là -4.73.