tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Pampa Energia SA

PAM
Thêm vào danh sách theo dõi
80.580USD
+0.640+0.80%
Đóng cửa 07/02, 13:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
4.38BVốn hóa
9.66P/E TTM

Ngày công bố lợi nhuận của Pampa Energia SA

Chu kỳ
FY2025 Ngày công bố lợi nhuận
Doanh thu(YoY)
1.82B
11.97%
EPS(YoY)
6.28
-37.66%
Xếp hạng của nhà phân tích
BUY
2026-07-04

Chỉ báo Tài chính

EPS
Doanh thu
Lợi nhuận ròng
Biên lợi nhuận ròng
Biên lợi nhuận gộp
Tỷ lệ nợ trên tài sản
ROE
ROA
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo thu nhập

Doanh thu
Lợi nhuận hoạt động
Lợi nhuận ròng
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Bảng cân đối kế toán

Tài sản ngắn hạn
Tổng nợ ngắn hạn
Tổng tài sản
Tổng các khoản nợ
Tổng vốn chủ sở hữu
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo lưu chuyển tiền tệ

Thu nhập hoạt động ròng
Đầu tư ròng
Tài chính thuần
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Câu hỏi thường gặp

Tổng doanh thu của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tổng doanh thu đạt 1.82B, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 11.97.

Tài sản ngắn hạn của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tài sản ngắn hạn là 2.08B, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -10.09.

Tổng tài sản của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tổng tài sản của Pampa Energia SA là 6.89B, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 11.87.

Tổng nghĩa vụ của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tổng nghĩa vụ của Pampa Energia SA là 3.12B, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 5.51.

Tổng vốn chủ sở hữu của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tổng vốn chủ sở hữu của Pampa Energia SA là 3.77B, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 17.76.

Giá trị đầu tư ròng của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, giá trị đầu tư ròng của Pampa Energia SA là -334.89M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -16.90.

Giá trị huy động vốn ròng của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, giá trị huy động vốn ròng của Pampa Energia SA là -141.12M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -125.00.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS) của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS) là 6.28, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -37.66.

Biên lợi nhuận ròng của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, biên lợi nhuận ròng là 19.56, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -39.98.

Biên lợi nhuận gộp của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, biên lợi nhuận gộp là 30.72, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -3.08.

Tỷ lệ nợ trên tài sản của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tỷ lệ nợ trên tài sản là 29.25, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -11.35.

Tỷ suất lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ROE) của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tỷ suất lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ROE) là 11.50, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -45.67.

Tỷ suất lợi nhuận trên tài sản (ROA) của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, tỷ suất lợi nhuận trên tài sản (ROA) là 6.16, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -43.48.

Lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh của Pampa Energia SA là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của Pampa Energia SA, lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh là 323.02M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 9.53.