tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

eLong Power Holding Ltd

ELPW
Thêm vào danh sách theo dõi
1.030USD
+0.074+7.80%
Đóng cửa 07/02, 13:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
40.29KVốn hóa
LỗP/E TTM

Thêm thông tin về eLong Power Holding Ltd Công ty

eLong Power Holding Ltd is a holding company principally engaged in the research and development, manufacturing, sales and service of high-power lithium-ion batteries. The Company’s product portfolio includes products utilizing lithium manganese oxide and lithium iron phosphate, among others, to meet the needs of high-power applications and energy storage applications in various scenarios. The Company’s products are used for electric vehicles and construction machinery, as well as large-capacity, long-cycle lithium-ion batteries for energy storage systems.

Thông tin của eLong Power Holding Ltd

Mã chứng khoánELPW
Tên công tyeLong Power Holding Ltd
Ngày IPOMar 28, 2023
Giám đốc điều hànhLiu (Xiaodan)
Số lượng nhân viên38
Loại chứng khoánOrdinary Share
Kết thúc năm tài chínhMar 28
Địa chỉ1303, Unit 3 Of Building 10
Thành phốBEIJING
Sàn giao dịch chứng khoánNASDAQ OMX - NASDAQ BASIC
Quốc giaChina
Mã bưu điện100071
Điện thoại862128188800
Trang webhttps://www.elongpower.com/
Mã chứng khoánELPW
Ngày IPOMar 28, 2023
Giám đốc điều hànhLiu (Xiaodan)

Lãnh đạo công ty của eLong Power Holding Ltd

Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Ms. Xiaodan Liu
Ms. Xiaodan Liu
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
7.03K
+0.01%
Mr. Jingdong Qu
Mr. Jingdong Qu
Executive Director
Executive Director
--
--
Ms. Luyi Wang
Ms. Luyi Wang
Chief Financial Officer
Chief Financial Officer
--
--
Mr. Kok Keow Tung
Mr. Kok Keow Tung
Independent Director Nominee
Independent Director Nominee
--
--
Mr. Lawrence W. Leighton
Mr. Lawrence W. Leighton
Independent Director Nominee
Independent Director Nominee
--
--
Mr. Chung-Hua (David) Bolocan
Mr. Chung-Hua (David) Bolocan
Independent Director Nominee
Independent Director Nominee
--
--
Ms. Tina Xiao
Ms. Tina Xiao
Investor Relations
Investor Relations
--
--
Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Ms. Xiaodan Liu
Ms. Xiaodan Liu
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
7.03K
+0.01%
Mr. Jingdong Qu
Mr. Jingdong Qu
Executive Director
Executive Director
--
--
Ms. Luyi Wang
Ms. Luyi Wang
Chief Financial Officer
Chief Financial Officer
--
--
Mr. Kok Keow Tung
Mr. Kok Keow Tung
Independent Director Nominee
Independent Director Nominee
--
--
Mr. Lawrence W. Leighton
Mr. Lawrence W. Leighton
Independent Director Nominee
Independent Director Nominee
--
--
Mr. Chung-Hua (David) Bolocan
Mr. Chung-Hua (David) Bolocan
Independent Director Nominee
Independent Director Nominee
--
--

Câu hỏi thường gặp

Ai là năm cổ đông lớn nhất của eLong Power Holding Ltd?

Năm cổ đông hàng đầu của eLong Power Holding Ltd là: Ms. Xiaodan Liu

Có bao nhiêu tổ chức nắm giữ cổ phiếu của eLong Power Holding Ltd (ELPW)?

Tính đến ngày 2026Q1, có 63 tổ chức nắm giữ cổ phiếu của eLong Power Holding Ltd, với tổng giá trị thị trường khoảng 18.35K, chiếm 1.30% tổng số cổ phiếu. So với ngày 2025Q4, tỷ lệ cổ phần của các tổ chức đã tăng thêm 13744.00.

Nguồn doanh thu lớn nhất của eLong Power Holding Ltd là gì?

Vào ngày 2026Q1, bộ phận kinh doanh battery spare parts and others đã tạo ra doanh thu cao nhất cho eLong Power Holding Ltd, đạt 283.18K, chiếm 73.19% tổng doanh thu.