tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Alexander & Baldwin Inc (Hawaii)

ALEX
Thêm vào danh sách theo dõi
20.840USD
0.0000.00%
Đóng cửa 07/02, 13:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
1.52BVốn hóa
23.43P/E TTM

Dự báo

Tiền tệ: USD Thời gian cập nhật: 2026-03-12
Trước
6.00
Thay đổi giá
0
Điểm số dự báo lợi nhuận hiện tại của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) là 6.00, xếp hạng 150 trên tổng số 191 trong ngành Quỹ Đầu tư Bất động sản Đô thị & Thương mại. Mức giá mục tiêu trung bình là 21.00, với mức cao là 22.00 và mức thấp là 18.50.

Xếp hạng của nhà phân tích

Dựa trên tổng số 2 nhà phân tích
Giữ
Xếp hạng hiện tại
21.000
Giá mục tiêu
+0.77%
Không gian tăng trưởng
Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh

So sánh đồng cấp

11
Tổng
11
Trung bình
8
Trung bình
Tên công ty
Xếp hạng
Nhà phân tích
Alexander & Baldwin Inc (Hawaii)
ALEX
2
Essential Properties Realty Trust Inc
EPRT
20
WP Carey Inc
WPC
14
EPR Properties
EPR
12
FrontView REIT Inc
FVR
11
Safehold Inc
SAFE
10
1
2

Khoảng giá

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Dự báo tài chính

EPS
Doanh thu
Lợi nhuận ròng
EBIT
Dự báo
Thực tế

Câu hỏi thường gặp

Doanh thu dự kiến ​​của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) trong quý tiếp theo là bao nhiêu?

Doanh thu dự kiến ​​của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) là 50.72M.

Mục tiêu giá của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) là gì?

Các nhà phân tích dự báo mục tiêu giá của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) là USD 21.00, với dự báo cao nhất là 22.00 USD và dự báo thấp nhất là 18.50 USD.

Thu nhập trên mỗi cổ phiếu gần đây của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii)ALEX hoạt động như thế nào?

Kỳ vọng của thị trường là USD 0.05, trong khi thu nhập trên mỗi cổ phiếu (EPS) của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii)ALEX trong quý trước là USD 0.20. EPS cho quý tiếp theo dự kiến ​​ở mức USD 0.16.

Đánh giá của nhà phân tích cho Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) là bao nhiêu?

Dựa trên xếp hạng về cổ phiếu Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) từ các nhà phân tích 2, hầu hết các nhà phân tích đều ủng hộ xu hướng signal_hold. Sau khi xem xét ý kiến ​​của các nhà phân tích khác, cuối cùng chúng tôi đánh giá cổ phiếu của Alexander & Baldwin Inc (Hawaii) là signal_hold. Xin lưu ý rằng đây không phải là lời khuyên giao dịch. Bạn vẫn cần phải tiến hành phân tích của riêng bạn.