tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Cathay General Bancorp

CATY
Thêm vào danh sách theo dõi
60.470USD
-0.230-0.38%
Đóng cửa 09-22 16:00ET
4.04BVốn hóa
12.44P/E TTM
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

-0.38%

5 Ngày

-3.17%

1 tháng

-2.34%

6 Tháng

+28.05%

Năm đến nay

+27.49%

1 năm

+26.95%

Các chỉ số chính

60.560Mở
62.075Cao
19.35KKhối lượng
12.44P/E TTM
10.45P/E Động
1.400Cổ tức TTM
0.03%Tỷ lệ doanh thu
60.700Giá đóng cửa trước đó
60.440Thấp
1.17MDoanh thu
14.14P/E Tĩnh
1.33P/B
2.31%Tỷ suất cổ tức TTM
1.41%ROA
64.856Cao 52T
0.03Khối lượng %
285.98MLợi nhuận ròng
66.83MCổ phần
4.8632Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
0.86Beta
11.36%ROE
43.380Thấp 52T
2.69%Biên độ dao động
--Biên lợi nhuận gộp
4.04BVốn hóa
3.22Phần thưởng/Rủi ro
1.48%Tỷ lệ rủi ro
Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Điểm số của Cathay General Bancorp

-0.03so với điểm số trước
Dự báo6.40
Sức khỏe9.49
Kỹ thuật1.83
Định giá7.58
Nhận diện thể chế7.00
Rủi ro9.65

Phủ sóng truyền thông

Mức độ phủ sóng

Rất thấp
Rất cao
Trung lập

Mục tiêu của các nhà phân tích

Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh
GiữXếp hạng hiện tại
65.800Giá mục tiêu
+8.40%Không gian tăng trưởng
Xếp hạng hiện tại2026-092026-082026-072026-062026-052026-042026-032026-02
Mua mạnh11111111
Mua01000000
Giữ33333333
Bán10111111
Bán mạnh00000000

Cathay General Bancorp Phân Tích Kỹ Thuật

1ph
5ph
15ph
30ph
1h
2h
4h
Ng
T
Th
1ph
5ph
15ph
Ng

Chỉ báo Kỹ thuật

Bán mạnh

Tóm tắt

Bán

Trung bình động (MA)

Bán

Chỉ báo Tài chính

Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo

Ngày báo cáo tiếp theo
--
Chu kỳ Báo cáo
2026Q2
Báo cáo / Dự báo
1.38/1.34
Doanh thu / Dự báo
198.91M/218.28M

Cathay General Bancorp Hồ sơ

Khu vựcDịch vụ Ngân hàng
Mã chứng khoánCATY
Số lượng nhân viên1266
Quốc giaUnited States of America

Sở hữu

Cổ đôngTỷ trọng
BlackRock Institutional Trust Company, N.A.13.25%
Vanguard Portfolio Management, LLC6.07%
Dimensional Fund Advisors, L.P.6.04%
State Street Investment Management (US)5.08%
Loại Cổ đôngTỷ trọng
Investment Advisor44.57%
Investment Advisor/Hedge Fund25.27%
Individual Investor4.62%
Hedge Fund1.82%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Cathay General Bancorp (CATY) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Cathay General Bancorp (CATY) là 60.70.

Ký hiệu của Cathay General Bancorp là gì?

Ký hiệu của Cathay General Bancorp là CATY.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Cathay General Bancorp là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Cathay General Bancorp là 64.86.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Cathay General Bancorp là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Cathay General Bancorp là 43.38.

Vốn hóa thị trường của Cathay General Bancorp là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Cathay General Bancorp là 4.06B.

Hiện tại Cathay General Bancorp (CATY) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Cathay General Bancorp (CATY) có xếp hạng tổng thể là signal_hold, với mục tiêu giá là 65.80.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Cathay General Bancorp (CATY) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Cathay General Bancorp (CATY) là 4.86.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.