tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Aura Minerals Ord Shs

AUGO
Thêm vào danh sách theo dõi
54.570USD
-2.380-4.18%
Đóng cửa 07-31 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
4.56BVốn hóa
48.48P/E TTM

Aura Minerals Ord Shs

54.570
-2.380-4.18%
Xem Biểu đồ Chi tiết
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

-4.18%

5 Ngày

-0.44%

1 tháng

-9.80%

6 Tháng

-14.32%

Năm đến nay

+8.24%

1 năm

+124.38%

Các chỉ số chính
55.250Mở
55.450Cao
887.58KKhối lượng
48.48P/E TTM
5.46P/E Động
1.870Cổ tức TTM
1.06%Tỷ lệ doanh thu
56.950Giá đóng cửa trước đó
53.855Thấp
33.47MDoanh thu
LỗP/E Tĩnh
17.16P/B
3.43%Tỷ suất cổ tức TTM
6.40%ROA
110.321Cao 52T
1.32Khối lượng %
-30.27MLợi nhuận ròng
83.55MCổ phần
1.1256Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
0.22Beta
40.33%ROE
22.243Thấp 52T
2.80%Biên độ dao động
59.81%Biên lợi nhuận gộp
4.56BVốn hóa
-4.73Phần thưởng/Rủi ro
3.36%Tỷ lệ rủi ro

Aura Minerals Ord Shs Tin tức

Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Dự báo

Xếp hạng của nhà phân tích

Dựa trên tổng số 7 nhà phân tích
Mua
Xếp hạng hiện tại
90.400
Giá mục tiêu
+65.87%
Không gian tăng trưởng
Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh

So sánh đồng cấp

46
Tổng
4
Trung bình
5
Trung bình
Tên công ty
Xếp hạng
Nhà phân tích
Aura Minerals Ord Shs
AUGO
7
Newmont Corporation
NEM
27
Agnico Eagle Mines Ltd
AEM
20
Barrick Mining Ord Shs
B
19
Royal Gold Inc
RGLD
15
Wheaton Precious Metals Corp
WPM
14
1
2
3
...
9

Các chỉ báo

Các chỉ báo
Bán(2)
Trung lập(4)
Mua(1)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MACD(12,26,9)
1.089
Trung lập
RSI(14)
44.161
Trung lập
STOCH(KDJ)(9,3,3)
61.478
Trung lập
ATR(14)
3.374
Biến động thấp
CCI(14)
13.527
Trung lập
Williams %R
41.629
Mua
TRIX(12,20)
-0.626
Bán
StochRSI(14)
18.488
Bán
Trung bình động (MA)
Bán(6)
Trung lập(0)
Mua(0)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MA5
55.370
Bán
MA10
54.755
Bán
MA20
56.431
Bán
MA50
61.956
Bán
MA100
73.110
Bán
MA200
62.976
Bán

Chỉ báo Tài chính

EPS

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Tổng doanh thu

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Thông tin của Aura Minerals Ord Shs

Mã chứng khoán
Công ty
Giám đốc điều hành
Trang web

Cổ đông

Cổ đông
Cổ đông
Tỷ trọng
Northwestern Enterprises, Ltd.
47.55%
Kapitalo Investimentos Ltda
7.12%
De Brito Filho (Paulo Carlos)
2.51%
Capital World Investors
1.93%
Wealth High Governance Capital Ltda
1.67%
Khác
39.22%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Aura Minerals Ord Shs (AUGO) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Aura Minerals Ord Shs (AUGO) là 54.57.

Ký hiệu của Aura Minerals Ord Shs là gì?

Ký hiệu của Aura Minerals Ord Shs là AUGO.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Aura Minerals Ord Shs là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Aura Minerals Ord Shs là 110.32.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Aura Minerals Ord Shs là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Aura Minerals Ord Shs là 22.24.

Vốn hóa thị trường của Aura Minerals Ord Shs là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Aura Minerals Ord Shs là 4.56B.

Hiện tại Aura Minerals Ord Shs (AUGO) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Aura Minerals Ord Shs (AUGO) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 90.40.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Aura Minerals Ord Shs (AUGO) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Aura Minerals Ord Shs (AUGO) là -1.01.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.