tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

SLM Corp

SLM
Thêm vào danh sách theo dõi
25.180USD
-0.240-0.94%
Đóng cửa 07-28 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
4.73BVốn hóa
6.90P/E TTM

Thêm thông tin về SLM Corp Công ty

SLM Corporation is a holding company, which operates through various subsidiaries and is a financial brand for higher education. The Company’s primary business is to originate and service loans it makes to students and their families to finance the cost of their education. It also offers a range of deposit products insured by the Federal Deposit Insurance Corporation. Its primary private education loan product is the Smart Option Student Loan, which emphasizes in-school payment features that can produce shorter terms and reduce customers’ total finance charges. The Smart Option Student Loan generally runs for six months after the borrower separates from school but can run for up to 36 months for a small subset of graduate loans. It also offers six loan products for specific graduate programs of study. These include the Sallie Mae Law School Loan, the Sallie Mae MBA Loan, the Sallie Mae Graduate School Loan for Health Professions, the Sallie Mae Medical School Loan, and others.

Thông tin của SLM Corp

Mã chứng khoánSLM
Tên công tySLM Corp
Ngày IPOSep 23, 1983
Giám đốc điều hànhWitter (Jonathan W)
Số lượng nhân viên1710
Loại chứng khoánOrdinary Share
Kết thúc năm tài chínhSep 23
Địa chỉ300 Continental Drive
Thành phốNEWARK
Sàn giao dịch chứng khoánNASDAQ OMX - NASDAQ BASIC
Quốc giaUnited States of America
Mã bưu điện19713
Điện thoại13022838000
Trang webhttps://www.salliemae.com/
Mã chứng khoánSLM
Ngày IPOSep 23, 1983
Giám đốc điều hànhWitter (Jonathan W)

Lãnh đạo công ty của SLM Corp

Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Mr. Jonathan W. (Jon) Witter
Mr. Jonathan W. (Jon) Witter
Chief Executive Officer, Director
Chief Executive Officer, Director
1.14M
-0.68%
Mr. Nicolas Jafarieh
Mr. Nicolas Jafarieh
Executive Vice President, Chief Legal, Government Affairs and Communications Officer
Executive Vice President, Chief Legal, Government Affairs and Communications Officer
208.73K
-2.63%
Ms. Donna F. Vieira
Ms. Donna F. Vieira
Executive Vice President, Chief Commercial Officer
Executive Vice President, Chief Commercial Officer
180.64K
+27.69%
Ms. Kerri A. Palmer
Ms. Kerri A. Palmer
Chief Operational Officer, Executive Vice President, President, Sallie Mae Bank
Chief Operational Officer, Executive Vice President, President, Sallie Mae Bank
100.96K
+17.97%
Ms. Vivian C. Schneck-Last
Ms. Vivian C. Schneck-Last
Independent Director
Independent Director
98.91K
+7.43%
Mr. Mark L. Lavelle
Mr. Mark L. Lavelle
Independent Director
Independent Director
85.73K
+8.57%
Mr. Munish Pahwa
Mr. Munish Pahwa
Executive Vice President, Chief Risk Officer
Executive Vice President, Chief Risk Officer
81.89K
+25.33%
Ms. Kirsten O. Wolberg
Ms. Kirsten O. Wolberg
Independent Director
Independent Director
81.66K
+9.00%
Mr. Ted Manvitz
Mr. Ted Manvitz
Independent Director
Independent Director
76.01K
+11.07%
Dr. Janaki Akella
Dr. Janaki Akella
Independent Director
Independent Director
19.91K
+36.90%
Xem thêm
Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Mr. Jonathan W. (Jon) Witter
Mr. Jonathan W. (Jon) Witter
Chief Executive Officer, Director
Chief Executive Officer, Director
1.14M
-0.68%
Mr. Nicolas Jafarieh
Mr. Nicolas Jafarieh
Executive Vice President, Chief Legal, Government Affairs and Communications Officer
Executive Vice President, Chief Legal, Government Affairs and Communications Officer
208.73K
-2.63%
Ms. Donna F. Vieira
Ms. Donna F. Vieira
Executive Vice President, Chief Commercial Officer
Executive Vice President, Chief Commercial Officer
180.64K
+27.69%
Ms. Kerri A. Palmer
Ms. Kerri A. Palmer
Chief Operational Officer, Executive Vice President, President, Sallie Mae Bank
Chief Operational Officer, Executive Vice President, President, Sallie Mae Bank
100.96K
+17.97%
Ms. Vivian C. Schneck-Last
Ms. Vivian C. Schneck-Last
Independent Director
Independent Director
98.91K
+7.43%
Mr. Mark L. Lavelle
Mr. Mark L. Lavelle
Independent Director
Independent Director
85.73K
+8.57%

Câu hỏi thường gặp

Ai là năm cổ đông lớn nhất của SLM Corp?

Năm cổ đông hàng đầu của SLM Corp là: Mr. Jonathan W. (Jon) Witter

Có bao nhiêu tổ chức nắm giữ cổ phiếu của SLM Corp (SLM)?

Tính đến ngày 2026Q1, có 792 tổ chức nắm giữ cổ phiếu của SLM Corp, với tổng giá trị thị trường khoảng 237.07M, chiếm 125.70% tổng số cổ phiếu. So với ngày 2025Q4, tỷ lệ cổ phần của các tổ chức đã tăng thêm -885236.00.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.