tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

SilverBox Corp IV

SBXD
Thêm vào danh sách theo dõi
11.290USD
+0.400+3.67%
Đóng cửa 09-23 16:00ET
287.33MVốn hóa
58.66P/E TTM
Sau giờ giao dịch 19:00 (ET)11.290USD-0.600-5.05%
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

+3.67%

5 Ngày

+3.86%

1 tháng

+4.25%

6 Tháng

+5.81%

Năm đến nay

+6.71%

1 năm

+7.63%

Các chỉ số chính

10.960Mở
11.890Cao
1.06KKhối lượng
58.66P/E TTM
0.00P/E Động
--Cổ tức TTM
0.00%Tỷ lệ doanh thu
10.890Giá đóng cửa trước đó
10.890Thấp
12.29KDoanh thu
86.88P/E Tĩnh
1.49P/B
0.00%Tỷ suất cổ tức TTM
2.44%ROA
11.890Cao 52T
0.54Khối lượng %
3.48MLợi nhuận ròng
25.45MCổ phần
0.2027Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
--Beta
2.59%ROE
10.410Thấp 52T
9.18%Biên độ dao động
--Biên lợi nhuận gộp
287.33MVốn hóa
-0.46Phần thưởng/Rủi ro
0.38%Tỷ lệ rủi ro
Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

SilverBox Corp IV Phân Tích Kỹ Thuật

1ph
5ph
15ph
30ph
1h
2h
4h
Ng
T
Th
1ph
5ph
15ph
Ng

Chỉ báo Kỹ thuật

Trung lập

Tóm tắt

Mua

Trung bình động (MA)

Mua mạnh

Chỉ báo Tài chính

Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo

Ngày báo cáo tiếp theo
--
Chu kỳ Báo cáo
2026Q2
Báo cáo / Dự báo
0.07/--
Doanh thu / Dự báo
--/--

SilverBox Corp IV Hồ sơ

Khu vựcCông ty Holding đầu tư
Mã chứng khoánSBXD
Số lượng nhân viên0
Quốc giaUnited States of America

Sở hữu

Cổ đôngTỷ trọng
Linden Advisors L.P.9.78%
Mizuho Securities USA, LLC.8.78%
Berkley Dean & Company, Inc.7.40%
Polar Asset Management Partners Inc.6.75%
Loại Cổ đôngTỷ trọng
Hedge Fund47.24%
Investment Advisor/Hedge Fund31.60%
Investment Advisor18.89%
Research Firm12.08%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của SilverBox Corp IV (SBXD) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của SilverBox Corp IV (SBXD) là 10.89.

Ký hiệu của SilverBox Corp IV là gì?

Ký hiệu của SilverBox Corp IV là SBXD.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu SilverBox Corp IV là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của SilverBox Corp IV là 11.20.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu SilverBox Corp IV là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của SilverBox Corp IV là 10.41.

Vốn hóa thị trường của SilverBox Corp IV là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của SilverBox Corp IV là 277.15M.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của SilverBox Corp IV (SBXD) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của SilverBox Corp IV (SBXD) là 0.20.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.