tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Rimini Street Inc

RMNI
Thêm vào danh sách theo dõi
4.280USD
-0.020-0.47%
Đóng cửa 09-24 16:00(ET)
396.16MVốn hóa
11.24P/E TTM
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

-0.47%

5 Ngày

-1.83%

1 tháng

-17.85%

6 Tháng

+34.59%

Năm đến nay

+10.31%

1 năm

-6.96%

Các chỉ số chính

4.300Mở
4.300Cao
34.71KKhối lượng
11.24P/E TTM
8.66P/E Động
--Cổ tức TTM
0.04%Tỷ lệ doanh thu
4.300Giá đóng cửa trước đó
4.230Thấp
148.32KDoanh thu
LỗP/E Tĩnh
-23.88P/B
0.00%Tỷ suất cổ tức TTM
9.49%ROA
5.680Cao 52T
36.65Khối lượng %
-36.27MLợi nhuận ròng
92.56MCổ phần
0.3825Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
1.29Beta
--ROE
2.870Thấp 52T
3.37%Biên độ dao động
60.02%Biên lợi nhuận gộp
396.16MVốn hóa
3.26Phần thưởng/Rủi ro
3.15%Tỷ lệ rủi ro
Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Điểm số của Rimini Street Inc

0.03so với điểm số trước
Dự báo7.60
Sức khỏe6.74
Kỹ thuật4.66
Định giá8.52
Nhận diện thể chế7.00
Rủi ro6.11

Phủ sóng truyền thông

Mức độ phủ sóng

Rất thấp
Rất cao
Trung lập

Mục tiêu của các nhà phân tích

Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh
MuaXếp hạng hiện tại
7.000Giá mục tiêu
+62.79%Không gian tăng trưởng
Xếp hạng hiện tại2026-092026-082026-072026-062026-052026-042026-032026-02
Mua mạnh00000000
Mua44444444
Giữ11111111
Bán00000000
Bán mạnh00000000

Rimini Street Inc Phân Tích Kỹ Thuật

1ph
5ph
15ph
30ph
1h
2h
4h
Ng
T
Th
1ph
5ph
15ph
Ng

Chỉ báo Kỹ thuật

Bán mạnh

Tóm tắt

Bán

Trung bình động (MA)

Bán mạnh

Chỉ báo Tài chính

Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo

Ngày báo cáo tiếp theo
--
Chu kỳ Báo cáo
2026Q2
Báo cáo / Dự báo
0.03/0.06
Doanh thu / Dự báo
111.08M/106.73M

Rimini Street Inc Hồ sơ

Khu vựcPhần mềm & Dịch vụ CNTT
Mã chứng khoánRMNI
Số lượng nhân viên2040
Quốc giaUnited States of America

Sở hữu

Cổ đôngTỷ trọng
Adams Street Partners, LLC25.46%
Ravin (Seth A)12.29%
127 Capital LLC7.47%
Conifer Management LLC6.39%
Loại Cổ đôngTỷ trọng
Private Equity25.46%
Investment Advisor19.35%
Individual Investor14.81%
Investment Advisor/Hedge Fund12.95%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Rimini Street Inc (RMNI) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Rimini Street Inc (RMNI) là 4.28.

Ký hiệu của Rimini Street Inc là gì?

Ký hiệu của Rimini Street Inc là RMNI.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Rimini Street Inc là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Rimini Street Inc là 5.68.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Rimini Street Inc là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Rimini Street Inc là 2.87.

Vốn hóa thị trường của Rimini Street Inc là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Rimini Street Inc là 396.16M.

Hiện tại Rimini Street Inc (RMNI) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Rimini Street Inc (RMNI) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 7.00.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Rimini Street Inc (RMNI) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Rimini Street Inc (RMNI) là 0.38.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.