tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Pershing Square Ord Shs

PS
Thêm vào danh sách theo dõi
33.820USD
-0.150-0.44%
Đóng cửa 07-27 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
13.53BVốn hóa
54.16P/E TTM

Pershing Square Ord Shs

33.820
-0.150-0.44%
Xem Biểu đồ Chi tiết
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

-0.44%

5 Ngày

+2.36%

1 tháng

+7.23%

6 Tháng

0.00%

Năm đến nay

0.00%

1 năm

0.00%

Các chỉ số chính
34.360Mở
35.340Cao
112.60KKhối lượng
54.16P/E TTM
35.63P/E Động
--Cổ tức TTM
0.03%Tỷ lệ doanh thu
33.970Giá đóng cửa trước đó
33.820Thấp
2.00MDoanh thu
--P/E Tĩnh
16.14P/B
0.00%Tỷ suất cổ tức TTM
--ROA
54.940Cao 52T
0.94Khối lượng %
--Lợi nhuận ròng
400.00MCổ phần
0.6244Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
--Beta
--ROE
22.010Thấp 52T
4.47%Biên độ dao động
--Biên lợi nhuận gộp
13.53BVốn hóa
1.11Phần thưởng/Rủi ro
6.93%Tỷ lệ rủi ro

Điểm số Cổ phiếu TradingKey của Pershing Square Ord Shs

Tiền tệ: USD Thời gian cập nhật: 2026-07-24

Thông tin chính

Các chỉ số cơ bản của Pershing Square Ord Shs tương đối rất vững mạnh, và tiềm năng tăng trưởng cao.Định giá của công ty được đánh giá ở mức định giá hợp lý, xếp hạng 87 trên tổng số 118 trong ngành Ngân hàng đầu tư & Dịch vụ đầu tư.Tỷ lệ nắm giữ của tổ chức ở mức rất cao.Trong tháng qua, nhiều nhà phân tích đã đánh giá công ty là Mua, với mục tiêu giá cao nhất là 41.57.Bất chấp hiệu suất khả quan trên thị trường chứng khoán cùng nền tảng cơ bản vượt trội trong tháng qua, các chỉ báo kỹ thuật vẫn không hỗ trợ xu hướng hiện tại.Giá cổ phiếu đang dao động ngang trong vùng hỗ trợ và kháng cự, tạo cơ hội cho chiến lược giao dịch lướt sóng trong phạm vi dao động.

Điểm số của Pershing Square Ord Shs

Thông tin liên quan

Xếp hạng Ngành
87 / 118
Xếp hạng tổng thể
342 / 4279
Ngành
Ngân hàng đầu tư & Dịch vụ đầu tư

Kháng cự & Hỗ trợ

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Biểu đồ radar

Giá hiện tại
Trước

Phủ sóng truyền thông

24 giờ qua
Mức độ phủ sóng

Rất thấp
Rất cao
Trung lập

Điểm nóng của Pershing Square Ord Shs

Điểm mạnhRủi ro
Pershing Square Inc. is an alternative asset manager. It manages three primary investment funds, which it refer to as its existing core funds. Its fund investors include retail investors, high net worth individuals, family offices, funds of funds, and institutional investors. Its core investment strategy involves acquiring large minority stakes in high-quality, predominantly North American-listed, large-capitalization growth companies at attractive valuations during periods in which they have underperformed their potential and/or when they are undervalued because the market underestimates their potential or overestimates the impact of certain negative factors on their businesses. In addition, it manages two private funds, Pershing Square, L.P. (PSLP) and Pershing Square International, Ltd. (PSINTL).
Không có cổ tức
Công ty chưa trả cổ tức trong 5 năm qua.
Định giá hợp lý
PB gần nhất của công ty là 13.37, ở mức hợp lý trong 3 năm qua.
Tổ chức mua vào
Số lượng cổ phiếu do các tổ chức nắm giữ mới nhất là 164.41M, tăng 50.00% so với quý trước.

Mục tiêu của các nhà phân tích

Dựa trên tổng số 8 nhà phân tích
Mua
Xếp hạng hiện tại
41.571
Giá mục tiêu
+22.38%
Không gian tăng trưởng

Pershing Square Ord Shs Tin tức

Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Dự báo

Xếp hạng của nhà phân tích

Dựa trên tổng số 8 nhà phân tích
Mua
Xếp hạng hiện tại
41.571
Giá mục tiêu
+22.38%
Không gian tăng trưởng
Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh

So sánh đồng cấp

71
Tổng
7
Trung bình
8
Trung bình
Tên công ty
Xếp hạng
Nhà phân tích
Pershing Square Ord Shs
PS
8
Blackstone Inc
BX
25
KKR & Co Inc
KKR
22
Ares Management Corp
ARES
19
BlackRock Inc
BLK
19
BROOKFIELD ASSET MANAGEMENT LTD
BAM
19
1
2
3
...
14

Các chỉ báo

Các chỉ báo
Bán(2)
Trung lập(5)
Mua(0)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MACD(12,26,9)
0.094
Trung lập
RSI(14)
50.520
Trung lập
STOCH(KDJ)(9,3,3)
32.100
Trung lập
ATR(14)
2.101
Biến động cao
CCI(14)
-17.301
Trung lập
Williams %R
68.870
Bán
TRIX(12,20)
0.078
Bán
StochRSI(14)
18.764
Trung lập
Trung bình động (MA)
Bán(5)
Trung lập(0)
Mua(0)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MA5
34.524
Bán
MA10
34.620
Bán
MA20
34.210
Bán
MA50
35.065
Bán
MA100
--
--
MA200
35.779
Bán

Chỉ báo Tài chính

EPS

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Tổng doanh thu

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Thông tin của Pershing Square Ord Shs

Pershing Square Inc. is an alternative asset manager. It manages three primary investment funds, which it refer to as its existing core funds. Its fund investors include retail investors, high net worth individuals, family offices, funds of funds, and institutional investors. Its core investment strategy involves acquiring large minority stakes in high-quality, predominantly North American-listed, large-capitalization growth companies at attractive valuations during periods in which they have underperformed their potential and/or when they are undervalued because the market underestimates their potential or overestimates the impact of certain negative factors on their businesses. In addition, it manages two private funds, Pershing Square, L.P. (PSLP) and Pershing Square International, Ltd. (PSINTL).
Mã chứng khoánPS
Công tyPershing Square Ord Shs
Giám đốc điều hànhAckman (William A)
Trang web

Cổ đông

Cổ đông
Cổ đông
Tỷ trọng
Pershing Square Capital Management, L.P.
37.70%
Ackman (William A)
25.00%
Israel Ryan
7.58%
Hakim (Ben)
3.11%
Coussin (Halit)
2.25%
Khác
24.36%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Pershing Square Ord Shs (PS) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Pershing Square Ord Shs (PS) là 33.82.

Ký hiệu của Pershing Square Ord Shs là gì?

Ký hiệu của Pershing Square Ord Shs là PS.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Pershing Square Ord Shs là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Pershing Square Ord Shs là 54.94.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Pershing Square Ord Shs là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Pershing Square Ord Shs là 22.01.

Vốn hóa thị trường của Pershing Square Ord Shs là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Pershing Square Ord Shs là 13.53B.

Hiện tại Pershing Square Ord Shs (PS) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Pershing Square Ord Shs (PS) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 41.57.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Pershing Square Ord Shs (PS) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Pershing Square Ord Shs (PS) là 0.62.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.