tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

LifeMD Inc

LFMD
Thêm vào danh sách theo dõi
2.910USD
-0.140-4.59%
Đóng cửa 09-23 16:00(ET)
140.73MVốn hóa
43.02P/E TTM

Giới thiệu về LifeMD Inc Công ty

LifeMD, Inc. is a provider of virtual healthcare services and pharmacy services. The Company offers telemedicine, access to laboratory and pharmacy services, and specialized treatment across 200 conditions, including primary care, men’s and women’s health, mental health, and weight management. Its Telehealth platform is end-to-end virtual healthcare directly to consumers and through select enterprise partnerships. In addition, the Company is focused on developing its Rex MD product portfolio, which is primarily focused on asynchronous men’s healthcare, e-pharmacy solutions, and men’s hormonal health. The Company owns a vertically integrated, proprietary digital care platform, a 50-state affiliated medical group, a state-of-the-art affiliated compounding pharmacy, and a United States based patient care center.

LifeMD Inc Hồ sơ

Mã chứng khoánLFMD
Tên công tyLifeMD Inc
Ngày IPOJul 11, 2001
Giám đốc điều hànhSchreiber (Justin)
Số lượng nhân viên304
Loại chứng khoánOrdinary Share
Kết thúc năm tài chínhJul 11
Địa chỉ236 Fifth Avenue
Thành phốNEW YORK
Sàn giao dịch chứng khoánNASDAQ OMX - NASDAQ BASIC
Quốc giaUnited States of America
Mã bưu điện10001
Điện thoại18663515907
Trang webhttps://lifemd.com/
Mã chứng khoánLFMD
Ngày IPOJul 11, 2001
Giám đốc điều hànhSchreiber (Justin)

Lãnh đạo công ty của LifeMD Inc

Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Mr. Justin Schreiber
Mr. Justin Schreiber
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
2.70M
-5.55%
Mr. Justin Schreiber
Mr. Justin Schreiber
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
2.70M
-5.55%
Mr. Justin Schreiber
Mr. Justin Schreiber
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
2.70M
-5.55%
Mr. Stefan Galluppi
Mr. Stefan Galluppi
Chief Innovation Officer
Chief Innovation Officer
1.81M
+1.38%
Mr. Stefan Galluppi
Mr. Stefan Galluppi
Chief Innovation Officer
Chief Innovation Officer
1.81M
+1.38%
Mr. Stefan Galluppi
Mr. Stefan Galluppi
Chief Innovation Officer
Chief Innovation Officer
1.81M
+1.38%
Mr. Nicholas P. Alvarez
Mr. Nicholas P. Alvarez
Chief Acquisition Officer
Chief Acquisition Officer
495.71K
-15.13%
Mr. Nicholas P. Alvarez
Mr. Nicholas P. Alvarez
Chief Acquisition Officer
Chief Acquisition Officer
495.71K
-15.13%
Mr. Nicholas P. Alvarez
Mr. Nicholas P. Alvarez
Chief Acquisition Officer
Chief Acquisition Officer
495.71K
-15.13%
Mr. William J. (Will) Febbo
Mr. William J. (Will) Febbo
Director
Director
412.50K
-16.36%
Xem thêm
Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Mr. Justin Schreiber
Mr. Justin Schreiber
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
2.70M
-5.55%
Mr. Justin Schreiber
Mr. Justin Schreiber
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
2.70M
-5.55%
Mr. Justin Schreiber
Mr. Justin Schreiber
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
Chairman of the Board, Chief Executive Officer
2.70M
-5.55%
Mr. Stefan Galluppi
Mr. Stefan Galluppi
Chief Innovation Officer
Chief Innovation Officer
1.81M
+1.38%
Mr. Stefan Galluppi
Mr. Stefan Galluppi
Chief Innovation Officer
Chief Innovation Officer
1.81M
+1.38%
Mr. Stefan Galluppi
Mr. Stefan Galluppi
Chief Innovation Officer
Chief Innovation Officer
1.81M
+1.38%

Câu hỏi thường gặp

Ai là năm cổ đông lớn nhất của LifeMD Inc?

Năm cổ đông hàng đầu của LifeMD Inc là: Mr. Justin Schreiber

Có bao nhiêu tổ chức nắm giữ cổ phiếu của LifeMD Inc (LFMD)?

Tính đến ngày 2026Q1, có 284 tổ chức nắm giữ cổ phiếu của LifeMD Inc, với tổng giá trị thị trường khoảng 20.73M, chiếm 42.85% tổng số cổ phiếu. So với ngày 2025Q4, tỷ lệ cổ phần của các tổ chức đã tăng thêm -6181087.00.

Nguồn doanh thu lớn nhất của LifeMD Inc là gì?

Vào ngày 2026Q1, bộ phận kinh doanh Telehealth Subscription Revenue đã tạo ra doanh thu cao nhất cho LifeMD Inc, đạt 30.41M, chiếm 60.62% tổng doanh thu.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.