tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Escalade Inc

ESCA
Thêm vào danh sách theo dõi
19.310USD
+0.230+1.21%
Đóng cửa 09-24 16:00(ET)
266.67MVốn hóa
17.17P/E TTM
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

+1.21%

5 Ngày

-0.82%

1 tháng

-8.05%

6 Tháng

+8.51%

Năm đến nay

+47.13%

1 năm

+56.42%

Các chỉ số chính

19.080Mở
19.360Cao
783.00Khối lượng
17.17P/E TTM
0.00P/E Động
0.603Cổ tức TTM
0.01%Tỷ lệ doanh thu
19.080Giá đóng cửa trước đó
18.900Thấp
15.07KDoanh thu
20.54P/E Tĩnh
1.46P/B
3.12%Tỷ suất cổ tức TTM
6.88%ROA
23.074Cao 52T
0.03Khối lượng %
12.99MLợi nhuận ròng
13.81MCổ phần
1.1248Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
0.60Beta
8.97%ROE
11.101Thấp 52T
2.41%Biên độ dao động
25.19%Biên lợi nhuận gộp
266.67MVốn hóa
1.69Phần thưởng/Rủi ro
2.43%Tỷ lệ rủi ro
Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Điểm số của Escalade Inc

0.05so với điểm số trước
Dự báo8.00
Sức khỏe7.94
Kỹ thuật2.93
Định giá9.26
Nhận diện thể chế3.00
Rủi ro6.18

Phủ sóng truyền thông

Mức độ phủ sóng

Rất thấp
Rất cao
Trung lập

Mục tiêu của các nhà phân tích

Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh
MuaXếp hạng hiện tại
24.000Giá mục tiêu
+25.79%Không gian tăng trưởng
Xếp hạng hiện tại2026-092026-082026-072026-062026-052026-042026-032026-02
Mua mạnh00000000
Mua11111111
Giữ00000000
Bán00000000
Bán mạnh00000000

Escalade Inc Phân Tích Kỹ Thuật

1ph
5ph
15ph
30ph
1h
2h
4h
Ng
T
Th
1ph
5ph
15ph
Ng

Chỉ báo Kỹ thuật

Bán

Tóm tắt

Bán

Trung bình động (MA)

Bán mạnh

Chỉ báo Tài chính

Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.
Tiền tệ: USD
Hàng quý
Hàng quý
Hàng năm
Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Báo cáo

Ngày báo cáo tiếp theo
--
Chu kỳ Báo cáo
2026Q2
Báo cáo / Dự báo
0.68/0.16
Doanh thu / Dự báo
57.70M/57.59M

Escalade Inc Hồ sơ

Khu vựcSản phẩm giải trí
Mã chứng khoánESCA
Số lượng nhân viên450
Quốc giaUnited States of America

Sở hữu

Cổ đôngTỷ trọng
Griffin (Patrick J)20.48%
Guagenti Family LP7.09%
Franklin (Katherine F)4.11%
Minerva Advisors LLC4.11%
Loại Cổ đôngTỷ trọng
Individual Investor33.22%
Investment Advisor18.56%
Investment Advisor/Hedge Fund10.98%
Corporation7.09%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của Escalade Inc (ESCA) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của Escalade Inc (ESCA) là 19.31.

Ký hiệu của Escalade Inc là gì?

Ký hiệu của Escalade Inc là ESCA.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Escalade Inc là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của Escalade Inc là 23.07.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu Escalade Inc là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của Escalade Inc là 11.10.

Vốn hóa thị trường của Escalade Inc là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của Escalade Inc là 266.67M.

Hiện tại Escalade Inc (ESCA) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, Escalade Inc (ESCA) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 24.00.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Escalade Inc (ESCA) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của Escalade Inc (ESCA) là 1.12.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.