tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

BTC Digital Ltd

BTCT
Thêm vào danh sách theo dõi
0.524USD
-0.035-6.25%
Đóng cửa 07-31 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
4.98MVốn hóa
LỗP/E TTM
Xem Biểu đồ Chi tiết
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

-6.25%

5 Ngày

-18.33%

1 tháng

-36.39%

6 Tháng

-61.77%

Năm đến nay

-59.71%

1 năm

-80.23%

Các chỉ số chính
--Mở
0.574Cao
277.06KKhối lượng
LỗP/E TTM
--P/E Động
--Cổ tức TTM
2.91%Tỷ lệ doanh thu
0.559Giá đóng cửa trước đó
0.510Thấp
95.53KDoanh thu
LỗP/E Tĩnh
0.13P/B
0.00%Tỷ suất cổ tức TTM
-22.36%ROA
4.790Cao 52T
0.84Khối lượng %
-1.99MLợi nhuận ròng
9.52MCổ phần
-1.1019Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
5.39Beta
-23.51%ROE
1.070Thấp 52T
11.47%Biên độ dao động
-22.50%Biên lợi nhuận gộp
4.98MVốn hóa
-9.04Phần thưởng/Rủi ro
5.23%Tỷ lệ rủi ro

Điểm số Cổ phiếu TradingKey của BTC Digital Ltd

Tiền tệ: USD Thời gian cập nhật: 2026-07-31

Thông tin chính

Các chỉ số cơ bản của BTC Digital Ltd tương đối rất vững mạnh, và tiềm năng tăng trưởng cao.Định giá của công ty được đánh giá ở mức định giá hợp lý, xếp hạng 23 trên tổng số 76 trong ngành Công nghệ Tài chính & Hạ tầng.Tỷ lệ nắm giữ của tổ chức ở mức rất cao.Trong tháng qua, nhiều nhà phân tích đã đánh giá công ty là Mua, với mục tiêu giá cao nhất là 7.41.Trong trung hạn, giá cổ phiếu dự kiến sẽ có xu hướng giảm.Bất chấp hiệu suất rất yếu kém trên thị trường trong tháng qua, công ty vẫn thể hiện các yếu tố nền tảng và chỉ báo kỹ thuật mạnh mẽ.Giá cổ phiếu đang dao động ngang trong vùng hỗ trợ và kháng cự, tạo cơ hội cho chiến lược giao dịch lướt sóng trong phạm vi dao động.

Điểm số của BTC Digital Ltd

Thông tin liên quan

Xếp hạng Ngành
23 / 76
Xếp hạng tổng thể
141 / 4281
Ngành
Công nghệ Tài chính & Hạ tầng

Kháng cự & Hỗ trợ

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Biểu đồ radar

Giá hiện tại
Trước

Phủ sóng truyền thông

24 giờ qua
Mức độ phủ sóng

Rất thấp
Rất cao
Trung lập

Điểm nóng của BTC Digital Ltd

Điểm mạnhRủi ro
BTC Digital Ltd, formerly Meten Holding Group Ltd, is a holding company primarily engaged in the bitcoin mining business. The Company is also involved in mining machines resale and rental business operations.
Tăng trưởng mạnh mẽ
Doanh thu của công ty đã tăng trưởng ổn định trong 3 năm qua, trung bình 54.76% mỗi năm.
Đang trên đà tăng trưởng
Công ty đang trong giai đoạn phát triển, với tổng doanh thu năm gần nhất là 14.04M USD.
Tăng trưởng lợi nhuận cao
Thu nhập ròng của công ty dẫn đầu ngành, với tổng thu nhập hàng năm gần nhất là 14.04M USD.
Định giá quá thấp
PB gần nhất của công ty là 0.13, ở mức thấp trong 3 năm qua.
Bán ra của Tổ chức
Số lượng cổ phiếu do các tổ chức nắm giữ mới nhất là 420.82K, giảm 65.37% so với quý trước.
Hoạt động Thị trường Cao
Công ty được nhiều nhà đầu tư quan tâm, với tỷ lệ quay vòng trung bình trong 20 ngày là 1.27.

Mục tiêu của các nhà phân tích

Dựa trên tổng số 1 nhà phân tích
Mua
Xếp hạng hiện tại
7.411
Giá mục tiêu
+1235.60%
Không gian tăng trưởng

BTC Digital Ltd Tin tức

Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Dự báo

Xếp hạng của nhà phân tích

Dựa trên tổng số 1 nhà phân tích
Mua
Xếp hạng hiện tại
7.411
Giá mục tiêu
+1235.60%
Không gian tăng trưởng
Mua mạnh
Mua
Giữ
Bán
Bán mạnh

So sánh đồng cấp

39
Tổng
3
Trung bình
8
Trung bình
Tên công ty
Xếp hạng
Nhà phân tích
BTC Digital Ltd
BTCT
1
Coinbase Global Inc
COIN
38
Riot Platforms Inc
RIOT
20
Core Scientific Inc
CORZ
20
Cipher Mining Inc
CIFR
16
Terawulf Inc
WULF
14
1
2
3
...
8

Các chỉ báo

Các chỉ báo
Bán(5)
Trung lập(0)
Mua(0)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MACD(12,26,9)
-0.046
Bán
RSI(14)
25.950
Bán
STOCH(KDJ)(9,3,3)
9.827
Quá bán
ATR(14)
0.064
Biến động cao
CCI(14)
-100.417
Bán
Williams %R
94.236
Quá bán
TRIX(12,20)
-2.168
Bán
StochRSI(14)
18.157
Bán
Trung bình động (MA)
Bán(6)
Trung lập(0)
Mua(0)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MA5
0.558
Bán
MA10
0.651
Bán
MA20
0.801
Bán
MA50
1.003
Bán
MA100
1.113
Bán
MA200
1.419
Bán

Chỉ báo Tài chính

EPS

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Tổng doanh thu

Công ty vẫn chưa công bố dữ liệu liên quan.

Thông tin của BTC Digital Ltd

BTC Digital Ltd, formerly Meten Holding Group Ltd, is a holding company primarily engaged in the bitcoin mining business. The Company is also involved in mining machines resale and rental business operations.
Mã chứng khoánBTCT
Công tyBTC Digital Ltd
Giám đốc điều hànhPeng (Siguang)
Trang webhttps://btct.investorroom.com/

Cổ đông

Cổ đông
Cổ đông
Tỷ trọng
Yun Feng Assets Inc.
4.37%
UBS Financial Services, Inc.
2.50%
Citadel Advisors LLC
0.86%
Empery Asset Management, L.P.
0.48%
Citi Investment Research (US)
0.17%
Khác
91.61%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của BTC Digital Ltd (BTCT) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của BTC Digital Ltd (BTCT) là 0.52.

Ký hiệu của BTC Digital Ltd là gì?

Ký hiệu của BTC Digital Ltd là BTCT.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu BTC Digital Ltd là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của BTC Digital Ltd là 4.79.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu BTC Digital Ltd là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của BTC Digital Ltd là 1.07.

Vốn hóa thị trường của BTC Digital Ltd là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của BTC Digital Ltd là 4.98M.

Hiện tại BTC Digital Ltd (BTCT) được xếp hạng là Mua, Giữ hay Bán?

Theo các nhà phân tích, BTC Digital Ltd (BTCT) có xếp hạng tổng thể là Mua, với mục tiêu giá là 7.41.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của BTC Digital Ltd (BTCT) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của BTC Digital Ltd (BTCT) là -1.10.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.