tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

PomDoctor Ltd

POM
Thêm vào danh sách theo dõi
0.555USD
-0.146-20.79%
Đóng cửa 07-30 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
3.91MVốn hóa
LỗP/E TTM
Xem Biểu đồ Chi tiết
Biểu đồ TradingKey
Intraday
1m
30m
1h
D
W
M
D

Hhôm nay

-20.79%

5 Ngày

-22.28%

1 tháng

-61.72%

6 Tháng

+140.16%

Năm đến nay

+88.20%

1 năm

0.00%

Các chỉ số chính
0.700Mở
0.747Cao
194.67KKhối lượng
LỗP/E TTM
--P/E Động
--Cổ tức TTM
2.76%Tỷ lệ doanh thu
0.701Giá đóng cửa trước đó
0.500Thấp
86.14KDoanh thu
LỗP/E Tĩnh
-0.06P/B
0.00%Tỷ suất cổ tức TTM
--ROA
6.430Cao 52T
3.55Khối lượng %
-143.36MLợi nhuận ròng
7.05MCổ phần
-0.5234Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu
--Beta
--ROE
0.065Thấp 52T
35.31%Biên độ dao động
13.07%Biên lợi nhuận gộp
3.91MVốn hóa
-3.93Phần thưởng/Rủi ro
14.56%Tỷ lệ rủi ro

PomDoctor Ltd Tin tức

Sắp có thêm tin tức, nhớ theo dõi...

Các chỉ báo

Các chỉ báo
Bán(2)
Trung lập(3)
Mua(0)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MACD(12,26,9)
-0.208
Trung lập
RSI(14)
34.792
Trung lập
STOCH(KDJ)(9,3,3)
10.601
Quá bán
ATR(14)
0.199
Biến động thấp
CCI(14)
-84.385
Trung lập
Williams %R
93.906
Quá bán
TRIX(12,20)
-0.968
Bán
StochRSI(14)
0.000
Bán
Trung bình động (MA)
Bán(5)
Trung lập(0)
Mua(1)
Các chỉ báo
Giá trị
Hướng
MA5
0.678
Bán
MA10
0.780
Bán
MA20
1.137
Bán
MA50
0.733
Bán
MA100
0.527
Mua
MA200
1.325
Bán

Thông tin của PomDoctor Ltd

PomDoctor Ltd is a company that mainly operates an online medical services platform for chronic diseases. The Company's business model focuses on chronic disease management and pharmaceutical services, forming a one-stop medical service platform that connects patients with doctors and pharmaceutical products. It helps patients to conveniently connect with doctors and obtain one-stop medical services.
Mã chứng khoánPOM
Công tyPomDoctor Ltd
Giám đốc điều hànhShi (Zhenyang)
Trang webhttps://www.7lk.com/

Cổ đông

Cổ đông
Cổ đông
Tỷ trọng
XTX Markets LLC
0.35%
Millennium Management LLC
0.06%
HRT Financial LP
0.05%
Caitong International Asset Management Co., Ltd.
0.03%
Scientech Research LLC
0.02%
Khác
99.50%

Câu hỏi thường gặp

Giá hiện tại của PomDoctor Ltd (POM) là bao nhiêu?

Giá hiện tại của PomDoctor Ltd (POM) là 0.56.

Ký hiệu của PomDoctor Ltd là gì?

Ký hiệu của PomDoctor Ltd là POM.

Mức cao nhất trong 52 tuần của cổ phiếu PomDoctor Ltd là bao nhiêu?

Mức cao trong 52 tuần của PomDoctor Ltd là 6.43.

Mức thấp nhất trong 52 tuần của cổ phiếu PomDoctor Ltd là bao nhiêu?

Mức thấp trong 52 tuần của PomDoctor Ltd là 0.06.

Vốn hóa thị trường của PomDoctor Ltd là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường của PomDoctor Ltd là 3.91M.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của PomDoctor Ltd (POM) là bao nhiêu?

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS TTM) của PomDoctor Ltd (POM) là -9.42.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.