tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

FB Bancorp Inc

FBLA
Thêm vào danh sách theo dõi
15.455USD
+0.015+0.10%
Đóng cửa 07-31 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
248.34MVốn hóa
410.38P/E TTM

Tình hình tài chính của FBLA

Theo dõi tình hình tài chính của FB Bancorp Inc thông qua bảng điều khiển dữ liệu toàn diện, được thiết kế dành riêng cho các nhà đầu tư thông thái. Công cụ này hỗ trợ phân tích tài chính bằng cách sắp xếp các báo cáo tài chính phức tạp thành những chế độ hiển thị có thể tùy chỉnh. Bạn có thể truy cập báo cáo tài chính thường niên mới nhất hoặc phân tích chi tiết hiệu suất theo từng quý dựa trên báo cáo kết quả hoạt động kinh doanh, bảng cân đối kế toán và báo cáo lưu chuyển tiền tệ. Với các chỉ số tài chính cập nhật theo thời gian thực ngay trong tầm tay, việc theo dõi sức khỏe thị trường của doanh nghiệp chưa bao giờ trở nên dễ dàng đến thế.

Ngày công bố lợi nhuận của FB Bancorp Inc

Mới phát hành
Th07 28, 2026
EPS / Dự báo
--/--
Doanh thu / Dự báo
--/--
Chu kỳ
FY2025 Báo cáo
Doanh thu(YoY)
47.32M
12.76%
EPS(YoY)
0.07
121.98%
Xếp hạng của nhà phân tích
--
Hàng quý
Hàng quý+Hàng năm
Hàng quý
Hàng năm
YOY
Ẩn các hàng trống
FY2026Q1
FY2025Q4
FY2025Q3
FY2025Q2
FY2025Q1
FY2024Q4
FY2024Q3
FY2024Q2
FY2024Q1
FY2023Q4
FY2023Q3
FY2023Q2
FY2023Q1
FY2022Q4
Chỉ báo Tài chính
EPS
-81.01%0.01
70.67%-0.08
230.47%0.06
12.03%0.05
194.64%0.04
---0.27
---0.05
351.17%0.04
-452.51%-0.04
----
----
---0.02
--0.01
----
Doanh thu
-24.19%11.72M
-111.94%-1.91M
16.13%17.13M
-1.66%16.63M
8.02%15.46M
--15.95M
--14.75M
7.75%16.91M
-5.39%14.31M
----
----
--15.69M
--15.13M
----
Lợi nhuận ròng
-83.12%119.00K
73.68%-1.41M
220.67%1.08M
3.53%879.00K
187.36%705.00K
---5.36M
---895.00K
351.18%849.00K
-452.40%-807.00K
----
----
---338.00K
--229.00K
----
Biên lợi nhuận ròng
-7.57%4.21%
238.93%46.70%
203.91%6.30%
5.28%5.29%
180.87%4.56%
---33.61%
---6.07%
333.12%5.02%
-472.46%-5.64%
----
----
---2.15%
--1.51%
----
Tỷ lệ nợ trên tài sản
39.23%7.56%
-4.91%6.23%
-68.07%5.02%
-72.59%5.33%
-65.79%5.43%
--6.56%
--15.72%
--19.46%
--15.86%
----
----
----
----
----
Doanh thu
-24.19%11.72M
-111.94%-1.91M
16.13%17.13M
-1.66%16.63M
8.02%15.46M
--15.95M
--14.75M
7.75%16.91M
-5.39%14.31M
----
----
--15.69M
--15.13M
----
Lợi nhuận hoạt động
-24.94%659.00K
60.41%1.48M
207.94%1.36M
8.61%1.19M
184.67%878.00K
--922.00K
---1.26M
315.81%1.09M
-589.15%-1.04M
----
----
---506.00K
--212.00K
----
Lợi nhuận ròng
-83.12%119.00K
73.68%-1.41M
220.67%1.08M
3.53%879.00K
187.36%705.00K
---5.36M
---895.00K
351.18%849.00K
-452.40%-807.00K
----
----
---338.00K
--229.00K
----
Tổng tài sản
2.20%1.27B
2.82%1.26B
-10.20%1.26B
6.41%1.25B
10.48%1.24B
--1.22B
--1.41B
--1.17B
--1.12B
----
----
----
----
----
Tổng các khoản nợ
6.72%967.29M
5.17%940.96M
-25.70%925.96M
-9.97%914.55M
-6.27%906.37M
--894.68M
--1.25B
--1.02B
--967.00M
----
----
----
----
----
Tổng vốn chủ sở hữu
-10.17%297.72M
-3.62%314.45M
109.45%338.19M
113.28%332.09M
116.09%331.41M
--326.25M
--161.47M
--155.71M
--153.36M
----
----
----
----
----
Thu nhập hoạt động ròng
-58.10%12.46M
-65.04%20.85M
90.56%-1.74M
95.54%-302.00K
527.22%29.74M
--59.64M
---18.44M
-164.97%-6.77M
76.21%-6.96M
----
----
--10.41M
---29.26M
----
Đầu tư ròng
-133.27%-39.97M
64.57%-12.35M
-431.21%-17.39M
44.11%-17.86M
34.12%-17.14M
---34.86M
--5.25M
24.39%-31.96M
-63.78%-26.01M
----
----
---42.27M
---15.88M
----
Tài chính thuần
116.69%2.15M
95.98%-8.83M
-100.49%-1.22M
-88.70%5.68M
-105.97%-12.87M
---219.48M
--247.32M
66.31%50.26M
-118.25%-6.25M
----
----
--30.22M
--34.25M
----

Câu hỏi thường gặp

Tổng doanh thu của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, tổng doanh thu đạt 47.32M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 41.96M.

Tổng nghĩa vụ của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, tổng nghĩa vụ của FB Bancorp Inc là 940.96M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 5.17.

Tổng vốn chủ sở hữu của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, tổng vốn chủ sở hữu của FB Bancorp Inc là 314.45M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -3.62.

Thu nhập hoạt động thuần của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, doanh thu thuần từ hoạt động kinh doanh của FB Bancorp Inc là 4.90M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 146.70.

Giá trị đầu tư ròng của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, giá trị đầu tư ròng của FB Bancorp Inc là -64.74M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 26.08.

Giá trị huy động vốn ròng của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, giá trị huy động vốn ròng của FB Bancorp Inc là -17.25M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là -124.01.

Lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS) của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, lợi nhuận trên mỗi cổ phiếu (EPS) là 0.07, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 121.98.

Thu nhập ròng của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, lợi nhuận ròng là 1.25M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 120.16.

Biên lợi nhuận ròng của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, biên lợi nhuận ròng là 8.34, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 131.84.

Tỷ lệ nợ trên tài sản của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, tỷ lệ nợ trên tài sản là 6.23, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 3.55.

Tỷ suất lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ROE) của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, tỷ suất lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ROE) là 1.23, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 97.08.

Tỷ suất lợi nhuận trên tài sản (ROA) của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, tỷ suất lợi nhuận trên tài sản (ROA) là 0.32, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 147.66.

Lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh của FB Bancorp Inc là bao nhiêu?

Theo báo cáo tài chính FY2025 của FB Bancorp Inc, lợi nhuận từ hoạt động kinh doanh là 4.90M, với mức thay đổi so với cùng kỳ năm trước là 146.70.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.