tradingkey.logo
tradingkey.logo
Tìm kiếm

Envoy Medical Inc

COCH
Thêm vào danh sách theo dõi
0.671USD
+0.004+0.62%
Đóng cửa 07-31 16:00ETBáo giá bị trễ 15 phút
15.97MVốn hóa
LỗP/E TTM

Thêm thông tin về Envoy Medical Inc Công ty

Envoy Medical, Inc. is a hearing health company. The Company is engaged in providing medical technologies across the hearing loss spectrum, all designed to shift the paradigm within the hearing industry and bring both providers and patients the hearing devices they require. Its hearing solutions include hearing aids, middle ear implants, bone conduction devices and cochlear implants. The bone conduction hearing device has two components: an external component and a surgically implanted fixture placed in the bone behind the ear. Its bone conduction hearing device offers amplification without ear mold in the ear. Its hearing aids are devices that amplify sound for those with mild to moderate hearing loss. Its Esteem is a fully implanted active middle ear implant designed to improve the hearing of adults diagnosed with moderate to severe sensorineural hearing loss. Cochlear implants are a solution for people with moderate-to-profound sensorineural hearing loss.

Thông tin của Envoy Medical Inc

Mã chứng khoánCOCH
Tên công tyEnvoy Medical Inc
Ngày IPOMar 02, 2021
Giám đốc điều hànhLucas (Brent T)
Số lượng nhân viên42
Loại chứng khoánOrdinary Share
Kết thúc năm tài chínhMar 02
Địa chỉ4875 White Bear Parkway
Thành phốWHITE BEAR LAKE
Sàn giao dịch chứng khoánNASDAQ OMX - NASDAQ BASIC
Quốc giaUnited States of America
Mã bưu điện55110
Điện thoại16513618000
Trang webhttps://www.envoymedical.com/
Mã chứng khoánCOCH
Ngày IPOMar 02, 2021
Giám đốc điều hànhLucas (Brent T)

Lãnh đạo công ty của Envoy Medical Inc

Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Mr. Charles R. Brynelsen
Mr. Charles R. Brynelsen
Non-Executive Independent Chairman of the Board
Non-Executive Independent Chairman of the Board
1.05M
+95.24%
Mr. Brent T. Lucas
Mr. Brent T. Lucas
Chief Executive Officer, Director
Chief Executive Officer, Director
329.95K
+9.96%
Mr. Robert Potashnick
Mr. Robert Potashnick
Interim Chief Financial Officer
Interim Chief Financial Officer
212.50K
--
Ms. Susan J. Kantor
Ms. Susan J. Kantor
Independent Director
Independent Director
--
--
Ms. Mona Patel
Ms. Mona Patel
Independent Director
Independent Director
--
--
Ms. Janis Smith-Gomez
Ms. Janis Smith-Gomez
Independent Director
Independent Director
--
--
Mr. Michael Crowe
Mr. Michael Crowe
Independent Director
Independent Director
--
--
Tên
Tên/Chức vụ
Chức vụ
Tỷ lệ sở hữu cổ phần
Thay đổi
Mr. Charles R. Brynelsen
Mr. Charles R. Brynelsen
Non-Executive Independent Chairman of the Board
Non-Executive Independent Chairman of the Board
1.05M
+95.24%
Mr. Brent T. Lucas
Mr. Brent T. Lucas
Chief Executive Officer, Director
Chief Executive Officer, Director
329.95K
+9.96%
Mr. Robert Potashnick
Mr. Robert Potashnick
Interim Chief Financial Officer
Interim Chief Financial Officer
212.50K
--
Ms. Susan J. Kantor
Ms. Susan J. Kantor
Independent Director
Independent Director
--
--
Ms. Mona Patel
Ms. Mona Patel
Independent Director
Independent Director
--
--
Ms. Janis Smith-Gomez
Ms. Janis Smith-Gomez
Independent Director
Independent Director
--
--

Câu hỏi thường gặp

Ai là năm cổ đông lớn nhất của Envoy Medical Inc?

Năm cổ đông hàng đầu của Envoy Medical Inc là: Mr. Charles R. Brynelsen

Có bao nhiêu tổ chức nắm giữ cổ phiếu của Envoy Medical Inc (COCH)?

Tính đến ngày 2026Q1, có 55 tổ chức nắm giữ cổ phiếu của Envoy Medical Inc, với tổng giá trị thị trường khoảng 1.86M, chiếm 2.42% tổng số cổ phiếu. So với ngày 2025Q4, tỷ lệ cổ phần của các tổ chức đã tăng thêm -735506.00.
tradingkey.logo
Cảnh báo Rủi ro: Trang web và Ứng dụng di động của chúng tôi chỉ cung cấp thông tin chung về một số sản phẩm đầu tư nhất định. Finsights không cung cấp và việc cung cấp thông tin đó không được hiểu là Finsights đang đưa lời khuyên tài chính hoặc đề xuất cho bất kỳ sản phẩm đầu tư nào.
Các sản phẩm đầu tư có rủi ro đầu tư đáng kể, bao gồm cả khả năng mất số tiền gốc đã đầu tư và có thể không phù hợp với tất cả mọi người. Hiệu suất trong quá khứ của các sản phẩm đầu tư không phải là chỉ báo cho hiệu suất trong tương lai.
Finsights có thể cho phép các nhà quảng cáo hoặc đối tác bên thứ ba đặt hoặc cung cấp quảng cáo trên Trang web hoặc Ứng dụng di động của chúng tôi hoặc bất kỳ phần nào trong đó và có thể nhận thù lao từ họ dựa trên sự tương tác của bạn với các quảng cáo đó.
© Bản quyền: FINSIGHTS MEDIA PTE. LTD. Mọi quyền được bảo lưu.